Quade

Bạn ơi, mình tải phần mềm về rồi chạy file theo chỉ dẫn và cũng cài đặt .NetFramework 2.0. rồi nhưng vẫn bất sử dụng được. Mình cài đặt NetFramework 2.0. rồi, mình mới chạy file phần mềm nhưng vẫn bất được.Bạn chỉ dẫn lại giúp mình với

Pat

Khi bạn chạy chương trình báo thế nào? Trích: Nguyên văn bởi banglangtim3 Bạn ơi, mình tải phần mềm về rồi chạy file theo chỉ dẫn và cũng cài đặt .NetFramework 2.0. rồi nhưng vẫn bất sử dụng được. Mình cài đặt NetFramework 2.0. rồi, mình mới chạy file phần mềm nhưng vẫn bất được.Bạn chỉ dẫn lại giúp mình với

vodoi_vn

Minh bạn cho minh hỏi bạn có phần mềm hổ trợ kê khaiphie6n bản HTKK1.4 bất gửi cho mình vói, Thank Minh

dunghoivisao

Không nên phải cài Access vẫn chạy được. Bạn dùng windows gì? thông báo lỗi là gì?
Trích dẫn từ namhg;257864:
Khó cai đặt quá bạn ơi, dow được về rồi nhưng sau khi giải nén lại không thấy chạy được là sao vậy bạn ơi?-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '- Trích: Nguyên văn bởi minhgau Tks for kind words ,[Lưu ý:- Vì cơ sở dữ liệu là Ms Access, sẽ có một số hạn chế như sau:À tui hiểu rồi Phần mềm này chạy trên Access mà máy tui lại không có Access nên không chạy được, dow Access ở đâu vậy bạn, chỉ giúp tui với. Thank

namdinh

Theo tôi, sau khi search toàn topic :1. các bạn đọc kỹ chỉ dẫn cách download và cài đặt : ví dụ down cái gì, ở đâu, giải nén file vào đâu, chạy file gì,... làm thật kỹ trước khi đặt câu hỏi.2. Xài đồ miễn phí, không nên đòi hỏi quá nhiều mà nên lũy ý xây dựng, thử tự tay mình làm 1 cái gì đó mới thấy công sức của tác giả.Mấy lời sẻ chia , có gì không phải mong tất cả người lượng thứ

Corbett

Bác Minhgau ơi, phần mềm của bác có phải theo hình thức Chứng từ ghi sổ kg? Em đang cần phầm mềm theo hình thức CTGS, các bạn nào có cho em xin với.

lyxuan

có ai cho toi hoi hỏi với: phần mềm này dùng cho kế toán doanh nghề xây dựng công trình được ko? thanks, mình mới xin làm kế toán nên không bit đùngc ko?
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
xin chào bạn infortech! cho tui hỏi phần mềm bạn dùng cho kế toán xây dựng công trình được không vậy?

Calbex

@All: một số bạn có vấn đề download hay cài đặt vui lòng xem lại đầu thread này nhé.tks
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
Về bản chất thì các hình thức đều yêu cầu dữ liệu đầu vào gần như nhau, khác nhau là ở báo cáo đầu ra (cái bạn đang cần). Mình sẽ cập nhật dần chương trình để bổ sung chức năng.tks. Trích: Nguyên văn bởi tapvucaocap Em dang lam theo hinh thuc Chung tu ghi so. Cac bac nao co phan mem ke toan Excel theo hinh thuc CTGS cho em xin voi. Phan mem cac bac cho toan la NKC kg, em tim met xiu luon!!!

Các chủ đề có liên quan khác