Federico

Trích: Nguyên văn bởi ngocdjen Sao mật (an ninh) khẩu mờ không dc bạn ơi ?????? Bạn xem lại nhé. tui mở vẫn bình thường mà

Wichamm

Trích: Nguyên văn bởi xuanthanh Bạn xem lại nhé. tui mở vẫn bình thường mà Hix. Sao hông mở được bác ơi? pass: adminthế còn Login thì là j ạ?Mong tin bác.Tks bác trước.

Mantotohpa

Trích: Nguyên văn bởi polly150208 Hix. Sao hông mở được bác ơi? pass: adminthế còn Login thì là j ạ?Mong tin bác.Tks bác trước. Sau khi gõ pass xong thì nhấn nút Login để vào chương trình.

Daley

Cho hỏi nếu phần mềm bị lỗi font chữ thì làm thế nào để đọc được vậy?

Cadarn

Trích: Nguyên văn bởi rose1108 Cho hỏi nếu phần mềm bị lỗi font chữ thì làm thế nào để đọc được vậy? Chương trình được viết bằng font UNI. Nếu chưa có bạn cài font UNI vào là được.P/S : Mà font UNI hiện nay đang là font chuẩn mà

Arny

chào Xuân Thanh. mình đang dính phải bài tập môn access bạn co thể cho mình xin số điện thoại liên lạc được không

Siegfried

Bạn có thể UP lên cho mình bản vừa mở sẵn PASS được không vậy.Vì mình đang cần tham tiềmo làm Form và Query.

Erkerd

Hi, XTMình vừa down về dùng thử, nhưng bản in phiếu nhập bị lỗi font ! Giúp me !Thanks !

Egerton

mật khẩu"admin" sao khômh mở được bạn ơi
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
Chào bạn Xuân Thanh! mình down về, nhưng minh bất mở được vì bất đúng mật (an ninh) khẩu.bạn giúp mình mới!Thanks!

fan_tctuvan

sao em đánh mật (an ninh) khẩu như vậy mà không mở được file nhỉ? làm ơn giúp đỡ

Gregorio

chào các bạn ! mình là thành viên mới gia (nhà) nhập . mình có down về cài rồi nhưng không mở được . mình nhập mật (an ninh) khẩu admin nhưng không vào được.mong các bạn giúp mình nha.thanks!
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
có bạn nào có quản lý kho bằng access 2007 bằng tiếng nhật bất cho mình vớiThank nhiều nha
có bạn nào có quản lý kho bằng access 2007 bằng tiếng nhật bất cho mình vớiThank nhiều nha

Raedmund

chào các bạn mình là thành viên mới gia (nhà) nhập. mình muốn quản lý vật tư bằng access nhưng làm ra (tạo) bảng table như thế nào .mong các bạn chỉ dẫn cho mình với .thank!

Yogi

chào các bạn, mình down ve roi nhu khi mở lên bị lỗi font. có cách nào khắc phục bất ? Thank nhiều.

Briggebam

Trích: Nguyên văn bởi cuongtv chào các bạn, mình down ve roi nhu khi mở lên bị lỗi font. có cách nào khắc phục bất ? Thank nhiều. Toàn bộ chương trình viết bằng font Unicode mà, sao lại lỗi font được nhỉ? Vì hiện nay hầu như toàn bộ các văn bản đều dùng font Unicode mà?

Gti_vn

Thank Phần mềm của bác nhiều, em thử dùng phim shift để vào database mà bác khóa lại rồi, bác có thể bày em cách làm không.thank bác nhiều.

Verel

Chương trình này hay nhưng bất dùng để học tập vì người viết bất muốn cho anh em học tập nên bạn bibitom đừng mong rằng sẽ học tập được

Em hơi ngốc xít về IT. Bác ơi! fải giải nén winrar rùi mới sd được ah?Nhân tiện cho em xin luôn cái fần mềm giải nén với ạ

bo_thi_oanh

Trích: Nguyên văn bởi polly150208 Em hơi ngốc xít về IT. Bác ơi! fải giải nén winrar rùi mới sd được ah?Nhân tiện cho em xin luôn cái fần mềm giải nén với ạ Sau khi down xong click chuột phải vào file nén sau đó chon Extract here sẽ giải nén được. Nếu chưa có winrar thì vào google tìm để down xuống sử dụng.

Các chủ đề có liên quan khác