Sully

hihhi ... mình mắc cười quá, đầu óc đang rối mà thấy những chú mèo đáng yêu của Love You thấy thoải mái lại ghê. Mình click nhiều lần 1 lúc là làm ra (tạo) nhiều con mèo, nhưng lúc đó mình click nhanh và nhiều lần nên mèo di chuyển như tàn hình vậy đó. Thanks Loveyou nhé.

Mabsant

Anh love you ơi vào đâu dơload vậy sao em chẳng thấy, anh love cho hangna xin đất chỉ mail hay số phone của anh love đi vì hangna là thành viên mới chưa có đất chỉ mail của anh love you xin Thank và lại cảm oi ha ha ha, chúc anh love có thêm nhiều tình yêu..

Darron

Trích: Nguyên văn bởi Love You Khi Khách nghi ngờ ai đó sử dụng và ăn cắp dữ liệu trong máy mình?Tại sao bất ghi hình lại các hoạt động trên Desktop đó nhỉ?Vậy thì tải cái này về phục kích thôi,Khách hãy click nút CÁM ƠN trước khi tải về vì nó rất tuyệt cú vời, hi, Love you !Bạn gửi cho njco qua nik nè na : bencangtinhyeu_3000Khi nào mình thử rùi sẽ nói cho bạn bit na

Nisien

Bác Love ơi. Ghi hình rui nhưng chẳng biết mở sao để xem lại. Bác chỉ dẫn em cách xem lại file vừa ghi nhé! Thank bác!

MacNeill

các bạn có thể thay đổi các hiệu ứng xì khói hay hiệu ứng sung quanh KKC hoăc bong bóng dụng KKC,

nghe_an

Trích: Nguyên văn bởi Love You các bạn có thể thay đổi các hiệu ứng xì khói hay hiệu ứng sung quanh KKC hoăc bong bóng dụng KKC, thay làm sao chị love ơi.chỉ e cách đi tải về nó cứ như cái máy bay tên lửa bay quanh mànhình hiii

thuongvo

Trích: Nguyên văn bởi Love You Đã Up lên rồi đó tất cả người, down về thư giãn nha, Trời!!!Sao khinh khí cầu trông tương tự máy bay vậy? Có bị lộn hok love!!!

Rafael

Tải Love You về ngồi canh trước màn hình hả? Down ở đâu về, thấy được đường link hay cái file mới lạ.

Các chủ đề có liên quan khác