Fugeltun

các bạn ơi.Khi đánh Word mình phát hiện lỗi này nhưng bất biết tại sao.+Khi đánh bất dấu thì bất có hiện tượng gì+Nhưng khi đánh có dấu dạng TELEX thì bấm aa nó chuyển thành thế này <

Yong

Trích: Nguyên văn bởi ngocchungkt2 các bạn ơi.Khi đánh Word mình phát hiện lỗi này nhưng bất biết tại sao.+Khi đánh bất dấu thì bất có hiện tượng gì+Nhưng khi đánh có dấu dạng TELEX thì bấm aa nó chuyển thành thế này <

Pickworth

Trích: Nguyên văn bởi kimphuong87 lỗi thứ nhất trường hợp của mình cũng tương tự giông bạn vậy đó, bạn thử ấn vào phím admit nằm phía bên tay phải bàn phím thử xem, còn lỗi thứ 2 mình bất biết Bạn ơi.Nếu nhấn phím INSERT thì nó bất ở chế độ đè nữa chứ có liên quan gì đến trường hợp này

Felicio

lỗi thứ nhất có thể do bạn chọn sai bảng ngựa của nó. chantry chữ bạn chọn phải đúng với bảng ngựa bên unikey, hay vietkey

Rawiella

Trích: Nguyên văn bởi ngocchungkt2 các bạn ơi.Khi đánh Word mình phát hiện lỗi này nhưng bất biết tại sao.+Khi đánh bất dấu thì bất có hiện tượng gì+Nhưng khi đánh có dấu dạng TELEX thì bấm aa nó chuyển thành thế này <

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Những lưu ý đối với doanh nghiệp trong quá trình đàm phán, ký kết và thực hiện hợp đồng thương mại Tài liệu chưa phân loại 0
D Những vấn đề đặt ra trong việc vận dụng Incorterms vào ký kết và thực hiện hợp đồng xuất nhập khẩu Tài liệu chưa phân loại 3
D Những giải pháp khắc phục bội chi ngân sách nhà nước Việt Nam hiện nay Luận văn Kinh tế 0
D những đặc điểm kinh tế cơ bản của chủ nghĩa đế quốc và ý nghĩa của nó đối với việc nghiên cứu chủ nghĩa tư bản hiện nay Môn đại cương 0
D Vai trò của giai cấp nông dân việt nam thực trạng và những vấn đề bức xúc đặt ra hiện nay Nông Lâm Thủy sản 0
D Những phẩm chất đạo đức cơ bản theo tư tưởng Hồ Chí Minh Vận dụng những phẩm chất này vào xây dựng đạo đức cho sinh viên Việt Nam hiện nay? Môn đại cương 0
D Những rủi ro trong quá trình thực hiện hợp đồng xuất khẩu thủy sản sang thị trường Mỹ của các doanh nghiệp Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Tư tưởng Hồ Chí Minh về những chuẩn mực đạo đức cách mạng và sự vận dụng tư tưởng đó và xây dựng đạo đức lối sống của sinh viên hiện nay Môn đại cương 1
H Những vấn đề lí luận về kinh tế đối ngoại, phân tích hiện trạng của vấn đề và đưa ra các giải pháp Luận văn Kinh tế 0
S Đề án Kế hoạch chuyển dịch cơ cấu ngành kinh tế và những giải pháp chủ yếu nhằm thực hiện mục tiêu c Kiến trúc, xây dựng 0

Các chủ đề có liên quan khác