hueptm77

Hjhj, không biết nhà kế mình có bao nhiêu mem KẾT tiếng Trung nhỉ,thích tiếng Trung thì cũng KẾT nghe nhạc Trung luôn ấy nhỉ, em là em KẾT tiếng này lắm mà theo học không có được, nghe nhạc cũng chẳng hiểu gì luôn nhưng giai điệu nghe hay quá đi.

Hôm nay mon men mày mò mấy web phát hiện ra mấy clip bài hát này có phiên âm tiếng Trung hay lắm nè nên post lên cho dân mình thưởng thức, bác nào có nữa thì post lên share với tất cả người luôn nha. Thank

CHUỘT YÊU GẠO

HƯƠNG HOA CÓ ĐỘC

ĐỒNG THOẠI

CÓ THỨ TÌNH YÊU GỌI LÀ CHIA TAY

NỤ HỒNG MONG MANH

GIÂY PHÚT ÊM ĐỀM

MƯA THỦY TINH

Kelvin

Hay quá! Mình tìm cũng nhiều rồi mà giờ mới thấy. Thank nhiều! Vậy bạn có biết học tiếng Trung ở đâu là tốt. Mình đang ở tp hcm

lebaoduc1981

Nguyên văn bởi thucdiem0303

Hay quá! Mình tìm cũng nhiều rồi mà giờ mới thấy. Thank nhiều! Vậy bạn có biết học tiếng Trung ở đâu là tốt. Mình đang ở tp hcm

Tr không biết học ở đâu là tốt nhất nữa, tr có học được 2 tháng bên trường tự nhiên rùi nghỉ, trường nhân văn cũng dạy hay sao ý, bạn đi hỏi thử xem nha

Nguyên văn bởi thienhaxanh_

hix

Minh cũng đang đi học tiếng Trung

Mình học hết quyển A ruj

Vậy chắc bạn có bằng A rùi nhỉ

Nguyên văn bởi thuytrang899

Tr không biết học ở đâu là tốt nhất nữa, tr có học được 2 tháng bên trường tự nhiên rùi nghỉ, trường nhân văn cũng dạy hay sao ý, bạn đi hỏi thử xem nha

Vậy chắc bạn có bằng A rùi nhỉ

chua

Minh van con dang di hoc

Chua biet nhieu lam

Ban cung dang di hoc ah

Treowe

Nguyên văn bởi thienhaxanh_

chua

Minh van con dang di hoc

Chua biet nhieu lam

Ban cung dang di hoc ah

Tr học được 2 tháng xong rùi nghỉ rùi, dự tính mai mốt đi học tiếp, chưa biết ra sao nữa, hj

Nguyên văn bởi truongthao30

hay quá toàn bài mình thích

Hay thì tải về máy nghe nha chị, chị có thì post lên share tất cả người thưởng thức với chị nha, em "xie xie" chị trước. hjhj

Các chủ đề có liên quan khác