Walthari

Nick hội viên tích cực post được mà nic Hội viên nồng cốt thì không?

Tính post Nghị định 70/2011/NĐ-CP, ngày 22/08/2011 mà không cho,

Tình hình là vừa xóa hết Cookies. Xóa sạch bách hết rồi,

tuyen1201

Nguyên văn bởi Love You

Nick hội viên tích cực post được mà nic Hội viên nồng cốt thì không?

Tính post Nghị định 70/2011/NĐ-CP, ngày 22/08/2011 mà không cho,

Tình hình là vừa xóa hết Cookies. Xóa sạch bách hết rồi,

Hội viên tích cực không cho ! Bác hiểu nhầm rồi.Chẳng qua em(TV tích cực or ai đó cũng là TV tích cực...) post bài vào một mục nào đó trên diễn đàn ví dụ mục quản lý thuế - post tạm vào đó. Sau đó mod/smod/admin remove giùm(thay bằng chuyện đáng lẽ phải xóa).

Ví dụ như topic này.

BQT vừa remove chứ Her không được post tương tự bạn trong thư mục đó.

Hi vọng, bạn vừa hiểu lý do !!!

nk.trung

Nguyên văn bởi Hermione2

Hội viên tích cực không cho ! Bác hiểu nhầm rồi.Chẳng qua em(TV tích cực or ai đó cũng là TV tích cực...) post bài vào một mục nào đó trên diễn đàn ví dụ mục quản lý thuế - post tạm vào đó. Sau đó mod/smod/admin remove giùm(thay bằng chuyện đáng lẽ phải xóa).

Ví dụ như topic này.

BQT vừa remove chứ Her không được post tương tự bạn trong thư mục đó.

Hi vọng, bạn vừa hiểu lý do !!!

Thắc mắc là ở chổ đó đó. Giờ thì vừa hiểu,

Vậy đồng nghĩa với chuyện phải chờ người có quyền hành ở cái Box đó mới Box được bài ư? Chờ Văn bản mới hơi bị lâu àh nha,

dinhxuanduyet

Nguyên văn bởi Love You

Thắc mắc là ở chổ đó đó. Giờ thì vừa hiểu,

Vậy đồng nghĩa với chuyện phải chờ người có quyền hành ở cái Box đó mới Box được bài ư? Chờ Văn bản mới hơi bị lâu àh nha,

Em có thể linh động post vào Box có liên quan, ví dụ như NĐ 70 này em có thể post vào Box Kế toán tiền lương hay Văn bản pháp luật (Thảo luận khác) rồi sau đó gửi báo cáo cho BQT sẽ chuyển bài viết của em vào Box Cập nhật văn bản pháp luật.

Anh thấy vừa có thành viên post NĐ này rồi mà : Nghị định số 70/2011/CP ngày 22/08/2011 quy định về mức lương tối thiểu mới

Nguyên văn bởi TrietThai

Em có thể linh động post vào Box có liên quan, ví dụ như NĐ 70 này em có thể post vào Box Kế toán tiền lương hay Văn bản pháp luật (Thảo luận khác) rồi sau đó gửi báo cáo cho BQT sẽ chuyển bài viết của em vào Box Cập nhật văn bản pháp luật.

Anh thấy vừa có thành viên post NĐ này rồi mà : Nghị định số 70/2011/CP ngày 22/08/2011 quy định về mức lương tối thiểu mới

Thì đồng ý. Nhưng post vậy lúc Mod buồn buồn quăn cho 1 cái cảnh cáo vì tội sai Box thì sao? Ngày xưa bị rồi, ăn cảnh cáo cái vụ này hoài,

Balgaire

Nguyên văn bởi Love You

Thì đồng ý. Nhưng post vậy lúc Mod buồn buồn quăn cho 1 cái cảnh cáo vì tội sai Box thì sao? Ngày xưa bị rồi, ăn cảnh cáo cái vụ này hoài,

Ngày xưa của em là ngày nào??? Anh mới xem lại 6 trang bị cảnh báo/cảnh cáo trong hồ sơ của em thì gần như toàn bộ là do Spam bài, một

hay hai lần là do tên chủ đề không phù hợp và chỉ có 1 lần duy nhất vào lúc 02:25 02-07-2009 bị thông báo bởi chị Loan76 với lý do gửi bài

không đúng chỗ. Cứ cho đây là lần em sẻ chia văn bản sai box bị gửi thông báo thì từ khi em tham gia Diễn đàn đến giờ chỉ bị 1 lần, chữ "hoài"

em dùng nó có phóng đại quá ko?

Ethelbert

Nguyên văn bởi TrietThai

Ngày xưa của em là ngày nào??? Anh mới xem lại 6 trang bị cảnh báo/cảnh cáo trong hồ sơ của em thì gần như toàn bộ là do Spam bài, một

hay hai lần là do tên chủ đề không phù hợp và chỉ có 1 lần duy nhất vào lúc 02:25 02-07-2009 bị thông báo bởi chị Loan76 với lý do gửi bài

không đúng chỗ. Cứ cho đây là lần em sẻ chia văn bản sai box bị gửi thông báo thì từ khi em tham gia Diễn đàn đến giờ chỉ bị 1 lần, chữ "hoài"

em dùng nó có phóng đại quá ko?

Rồi, đánh giá là dư chữ hoài đi hay là thiếu chủ ngữ trong cấu đó cũng được,

Giờ bổ sung:

Ngày xưa bị rồi, tất cả người (những người vừa bị) ăn cảnh cáo cái vụ này hoài,

Tóm lại là nội quy diễn đàn không cho post sai Box. Mà giờ kêu post không đúng chổ để Mod di chuyển về nơi đó. Trớ trêu hôn anh chai? Nếu Mod căn cứ Nội quy cảnh cáo vài lần rồi ban nick luôn rồi ai đứng ra khóc hu hu?

Góp ý ở đây là hơi bất cập, 1 trang web bự như vậy mà đi tìm cái Văn bản đó khó khăn, lâu lắc khi mod chưa chuyển nó về. Anh trai hiểu ý em hôn mà bắt bẻ em quài dạ?

Nguyên văn bởi Love You

Rồi, đánh giá là dư chữ hoài đi hay là thiếu chủ ngữ trong cấu đó cũng được,

Giờ bổ sung:

Tóm lại là nội quy diễn đàn không cho post sai Box. Mà giờ kêu post không đúng chổ để Mod di chuyển về nơi đó. Trớ trêu hôn anh chai? Nếu Mod căn cứ Nội quy cảnh cáo vài lần rồi ban nick luôn rồi ai đứng ra khóc hu hu?

Góp ý ở đây là hơi bất cập, 1 trang web bự như vậy mà đi tìm cái Văn bản đó khó khăn, lâu lắc khi mod chưa chuyển nó về. Anh trai hiểu ý em hôn mà bắt bẻ em quài dạ?

Nghị định 70 em post vào Box Kế toán tài sản cố định hay Kế toán Phải thu-phải trả thì mới sai Box, nếu em post vào Box Kế toán tiền lương hay Box Văn bản pháp luật khác (Thảo luận khác) thì không có Mod nào đi phạt thẻ!

Box đó không dành cho thành viên, em muốn tìm 1 văn bản nào thì hãy sử dụng chức năng tìm kiếm của Diễn đàn thì sẽ nhanh hơn là vào Box đó tìm kiếm!

Anh cũng không rảnh để bắt bẻ em nhưng mình là đàn ông nói gì cũng phải cho đúng sự thật, đừng có phóng đại lên quá!

Bất cập của em anh sẽ trình lên Admin.

Topic close!

Các chủ đề có liên quan khác