Những phần mềm hữu ích cho dân kinh tế, bán hàng...
Nội quy chuyên mục: Những phần mềm hữu ích cho người làm kế toán, tài chính ngân hàng
By quemoi_dn
#316430 File excel theo dõi Hàng tồn kho ( Nhập Xuất Tồn), công nợ phải thu , phải trả ( tổng hợp và chi tiết), rõ hơn chi phí nvl theo đối tượng sử dụng và rõ hơn bán hàng ( Doanh thu - Giá vốn- Lãi gộp)

###############
File đính kèm ở phía dưới, đã sửa nhiều lần nên dùng yêu tâm
Bà con tải về dùng nhé. Nhớ cho ý kiến và "Thanks" :clap:

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
Bạn không được cấp phép để xem tập tin đính kèm trong bài viết này.
By girlxinh_tinhnghich24111

Có hơn 50 lần tải, mà không ai có ý kiến gì nhỉ? bạn nào tải về, lũy cho ý kiến nhé. Daniel luôn lắng nghe!
By Sidwell
By Phillips
#316522 Bạn có Phần mềm chứng từ ghi sổ và Nhật ký chung theo QĐ 48 không cho mình xin với được không ?

Còn File NXT này mình thấy rất dễ sử dụng và rất tốt, vừa mới tài nên chỉ tìm hiểu sơ có gì thắc mắc sẽ hỏi bạn nhé.
By meocon_iu_socola

mình cảm iwn bạn vừa gủi cho mình cùng những ban khác phần mềm này nhung có một điều là mình muốn nói là

trong phần mềm nay bạn tinh đơn giá thep pp bình quân cong nếu mình muốn tính theo pp nhập trước xuất trước thì sao ?
By chandoj_c

ừm! Em Thank anh.

Hiện em không cần thiết lắm nên em vẫn chưa xem nó có pro không. Nhưng nó rất bỏ ích.

Anh có mẫu xây dựng không? Anh up lên cho em nha!

Em Thank anh nha!
By yeumainhungvisao2000
#316528 Thank daniel nhé, tớ mới tải về thôi chưa có dùng. Nhưng mà tớ làm ở kho đó, có rất nhiều mặt hàng.

VD than cục 4
than cục 3
than cám 7
than cám 3......

và rất nhiều loại nữa, khi về công ty mình còn phải chế biến ra các loại do khách hàng yêu cầu nữa.

thường thì mình vẫn làm một file để kiểm tra và tính giá vốn của nó bt. nhưng mình thấy file của daniel mình chưa biết phải làm từ đâu cả .

giúp mình nhé.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online