tieuyentubaby

Chào các bạn.

Vừa rồi cơ quan mình có mua một số hóa chất và công cụ nhưng chưa làm thủ tục nhập kho thìphòng chốngchuyên môn vừa sử dụng hết rồi. các bạn cho mình hỏi có cách giải quyết nào khác ngoài cách hợp thức hóa giấy tờ không? Vì mình không có chuyên môn nên mình không biết xử lý theo cách nào là tốt nhất. Mong nhận được hồi âm của các bạn. Chúc một tuần vui vẻ và làm chuyện đạt kết quả.

ngado10285

Nguyên văn bởi t.nhungmt

Chào các bạn.

Vừa rồi cơ quan mình có mua một số hóa chất và công cụ nhưng chưa làm thủ tục nhập kho thìphòng chốngchuyên môn vừa sử dụng hết rồi. các bạn cho mình hỏi có cách giải quyết nào khác ngoài cách hợp thức hóa giấy tờ không? Vì mình không có chuyên môn nên mình không biết xử lý theo cách nào là tốt nhất. Mong nhận được hồi âm của các bạn. Chúc một tuần vui vẻ và làm chuyện đạt kết quả.

Lôi cuốn nhập kho ra ghi nhập theo số lương hóa đơn đó,

muathuvang2456

Nguyên văn bởi t.nhungmt

Chào các bạn.

Mua về không cần nhập kho, cho nó vào thẳng chi phí luôn.

thanhtuan_83lk

Nguyên văn bởi luongphoilin

Mua về không cần nhập kho, cho nó vào thẳng chi phí luôn.

Chứng từ hạch toán nếu hóa đơn về sau?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Báo cáo Thực tập tốt nghiệp thủ tục hải quan đối với hàng hóa xuất khẩu, nhập khẩu Luận văn Kinh tế 0
G Phương hướng và giải pháp nhằm hoàn thiện và nâng cao quy trình đón tiếp, làm thủ tục nhập phòng cho Luận văn Kinh tế 0
N Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng cho khách lẻ nội địa chưa đăng ký trước tại khách sạn Luận văn Kinh tế 0
Q Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng đối với khách đoàn Quốc tế tại khách sạn Hải Âu Luận văn Kinh tế 2
D Hoàn thiện quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng cho khách tại khách sạn lebelhamy Luận văn Kinh tế 2
J Hoàn thiện quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng lẽ nội địa tại khách sạn Cây Hoa Sữa Luận văn Kinh tế 0
H Hoàn thiện quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng cho khách lẽ nội địa tại Việt Chăm Resort Luận văn Kinh tế 0
G Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng cho khách lẻ quốc tế tại khách sạn Vĩnh Khánh Luận văn Kinh tế 2
N Hoàn thiện quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng đối với khách lẻ quốc tế tại khách sạn Thanh Vân Luận văn Kinh tế 2
N Đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng cho khách đoàn nội địa tại khách sạn Anh Huy Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác