Những phần mềm hữu ích cho dân kinh tế, bán hàng...
Nội quy chuyên mục: Những phần mềm hữu ích cho người làm kế toán, tài chính ngân hàng
By ngocminh_dakia001
Trích:

Nguyên văn bởi thanhson25

Bạn vừa bít down từ 4shared.com chưa???? vẫn live

tui dow đư rồi nhưng nó đòi pass, nên đành pó tay

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By soi_hoang_7
Trích:

Nguyên văn bởi namhg

Theo tui thì phần mềm nào cũng có chỉ dẫn chi tiết ở ngay phần mềm đó, trừ Misa hay Fast phải đến nhà cung cấp để học thôi.

-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-

Chắc bị xóa rồi nên mình không vào được.

Bạn vừa bít down từ 4shared.com chưa???? vẫn live
By coffee_love_1010
#158804 Nhưng quan trọng là mình chưa biết gì về phần mềm kế toán này cả nên mình không biết sử dụng như thế nào cả, mình đang cần mua sách chỉ dẫn sử dụng chi tiết
By bobotinhnghich
#158820 Bạn ơi, sao bạn không đến công ty Bravo mà xin, chắc họ sẽ cho nếu bạn mua có bản quyền. nếu như phần mềm bạn đang xài không có bản quyền thì bạn nên xài cái nào có bản quyền nhe

Chúc vui vẻ
By dochinhha
Trích:

Nguyên văn bởi gachien

Phần mềm kế toán Bravo, sử dụng cũng dễ thôi

Đầu tiên phải vào khai báo hệ thống để khai báo các tham số hoạt động : như tên cty, mã số thuế, địa chỉ đơn vị.

Gachien ơi, 99% bác dangphuong thuổng phần mềm Bravo free rồi. Tìm mua sách cũng khó, thôi thì hỏi mấy bác dân kết oán cho nhanh bạn nhỉ!
By khocmotminh.langle
#158893 Phần mềm kế toán Bravo, sử dụng cũng dễ thôi

Đầu tiên phải vào khai báo hệ thống để khai báo các tham số hoạt động : như tên cty, mã số thuế, địa chỉ đơn vị.
By nguoi_den_sau2210
#158905 bạn đến hiệu sách nhân dân có đấy những hiệu sách lớn mới có. dùng sách đối với bạn phải làm kế toán trên sổ có kinh nghiệm thì mới dùng được không chỉ có đi học thêm sủ dụng phần mềm thì mới học được, phần mềm nào cũng có phần chỉ dẫn sử dụng và tương tự nhau về cơ bản. Bạn làm được phần mềm nào đó thành thục thì sủ dụng phần mềm # cũng tương đối tương tự nhau thôi, khác nhau về giao diện, tên đối tượng dah mục
\n-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
\nbạn đến hiệu sách nhân dân có đấy những hiệu sách lớn mới có. dùng sách đối với bạn phải làm kế toán trên sổ có kinh nghiệm thì mới dùng được không chỉ có đi học thêm sủ dụng phần mềm thì mới học được, phần mềm nào cũng có phần chỉ dẫn sử dụng và tương tự nhau về cơ bản. Bạn làm được phần mềm nào đó thành thục thì sủ dụng phần mềm # cũng tương đối tương tự nhau thôi, khác nhau về giao diện, tên đối tượng dah mục

TB: hiệu sách Tràng Tiền - ở Nguyễn Thái Học ;
By tiasangcuoichieu_nd84
#158919 Mình thank các bạn rất nhiều, xin lỗi vì bây giờ mình mới trả lời được, bạn htsang ơn bạn cho mình hỏi với, bạn mua quyển sách đó ở đâu, mình đi tìm khắp mấy hiệu sách ở bờ hồ và ở Phan Huy Trú mà không có, bạn có thể cho mình địa chỉ được không.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online