bettyuyen96

Cái nì chỉ có là thành viên của "giải pháp excel" mới đăng nhập được và tải về được thôi à!

Bạn up vào danketoan cho tất cả người cùng down với nhá bạn!

Cái nì chỉ có là thành viên của "giải pháp excel" mới đăng nhập được và tải về được thôi à!

Bạn up vào danketoan cho tất cả người cùng down với nhá bạn!

socnau_hoxam

Em down rồi mà chưa đăng ký được bản quyền.Giờ làm sao để sử dụng đây các bác

Aelfdane

Em down rồi mà chưa đăng ký được bản quyền.Giờ làm sao để sử dụng đây các bác

katty2012000

Mình chưa dùng nhưng thấy giao diện ngoài rất ấn tượng, có vể rất dễ dùng, đặc biệt là những người mới sử dụng

fucku_bimbim

Mình chưa dùng nhưng thấy giao diện ngoài rất ấn tượng, có vể rất dễ dùng, đặc biệt là những người mới sử dụng

Rosselyn

anh oi nhưng khi em nhâp dữ liệu vào nhưng không lưu được hay sao y, thoat ra vào lai là như cũ

L0v3_M0n3y

Trích:

Nguyên văn bởi Nguyễn Thu

Mình vừa tải về rồi nhưng không mở được. Bạn có biết User và pass là gi không?

Mình thấy phức tạp quá, không sử dụng được unicode nên hơi khó khăn.

chu_teu_coi

Trích:

Nguyên văn bởi Nguyễn Thu

Mình vừa tải về rồi nhưng không mở được. Bạn có biết User và pass là gi không?

Mình thấy phức tạp quá, không sử dụng được unicode nên hơi khó khăn.

trinh19922001

các bạn chỉ dùm tớ làm sao để tải phần mềm BRAVO6.0 về máy tính và tải phần mềm đó ở đâu?Tớ Thank nhìu!

giaiky2007

Trích:

Nguyên văn bởi thanhtuyet

các bạn chỉ dùm tớ làm sao để tải phần mềm BRAVO6.0 về máy tính và tải phần mềm đó ở đâu?Tớ Thank nhìu!

Ban dung Bravo 6.0 ah,to vua hoc xong nen co phan mem nay,nhung bay jo hong bit copy cho ban nhu the nao,co j de to ve to xem lai roi gui cho ban sau nhe.Than!

hoangngoctruu

Trích:

Nguyên văn bởi thanhtuyet

Ban dung Bravo 6.0 ah,to vua hoc xong nen co phan mem nay,nhung bay jo hong bit copy cho ban nhu the nao,co j de to ve to xem lai roi gui cho ban sau nhe.Than!

aveenoq1

Nhờ thanh sơn (hay ai đó) chỉ giúp cách làm ra (tạo) mã mới khách hàng trên phần mềm KT exel mà thanhson25 đưa lên đây vơi.

Thank nhiều

Nhờ thanh sơn (hay ai đó) chỉ giúp cách làm ra (tạo) mã mới khách hàng trên phần mềm KT exel mà thanhson25 đưa lên đây vơi.

Thank nhiều

rongxanh_arico

Trích:

Nguyên văn bởi tuanav

Thank nhiều

Tạo ngựa khách hàng ở sheet tonghop_no nhé bạn, lưu ý ngựa đối được đối với đối tượng phải thu ngựa chữ đấu tiên là A, Phải trả: là B, 141 là C......lần lượt như thế.

Brainerd

Trích:

Nguyên văn bởi tuanav

Thank nhiều

Tạo ngựa khách hàng ở sheet tonghop_no nhé bạn, lưu ý ngựa đối được đối với đối tượng phải thu ngựa chữ đấu tiên là A, Phải trả: là B, 141 là C......lần lượt như thế.

Các chủ đề có liên quan khác