witoc_apple

xin phep cac mod nha tai trong dien dan em không go dau dc nen viet bai không co dau

co ai biet chi em voi em dang dung VK 2007 trong yahoo hay danh van ban em deu go co dau à chi trong dien dan em không go dau dc co ai biet loi sao chi em voi ảm on truoc

123_letsvi

Trích:

Nguyên văn bởi ngocchung89

Thứ nhất bạn phải chò cho nó Load xong,tức là nó vừa tải xong hết rồi đó.Thứ hai là bạn đẻ ý cái này,bạn muốn đánh dấu vào Telex nếu bạn gõ Telex

Chú không có gì khó khăn cả bạn ah.

cung da thu vay rui nhung cung không co hieu qua

Trích:

Nguyên văn bởi lackyboy_bmt

cung da thu vay rui nhung cung không co hieu qua

download teamviewer về cài đặt sau đó đọc ID cho mình qua so61 DT 0908690799

chắc chắn bạn sẽ có câu trả lời ngay

coicomnhom

Trích:

xin phep cac mod nha tai trong dien dan em không go dau dc nen viet bai không co dau

co ai biet chi em voi em dang dung VK 2007 trong yahoo hay danh van ban em deu go co dau à chi trong dien dan em không go dau dc co ai biet loi sao chi em voi ảm on truoc

Thứ nhất bạn phải chò cho nó Load xong,tức là nó vừa tải xong hết rồi đó.Thứ hai là bạn đẻ ý cái này,bạn muốn đánh dấu vào Telex nếu bạn gõ Telex

Chú không có gì khó khăn cả bạn ah.

Trích:

Nguyên văn bởi jessy_MH

Nếu bạn dùng bộ gõ Unicode thì bạn chọn "unicode tổ hợp" còn "unicode dựng sẵn" thì không được

thu rui nhung van vay a

dung unico to hop thì trong yaho không go dc dau

Covyll

Trích:

Nếu bạn dùng bộ gõ Unicode thì bạn chọn "unicode tổ hợp" còn "unicode dựng sẵn" thì không được

sweetie_whiskey

Trích:

thu rui cung không dc ban oi

Bạn đang sử dụng windows hay vista

sẵn đó bạn kiểm tra trên menu/tools kiểm tra đúng -' + '-' + '-' + '->> Encoding->Unicode(UTF8). chưa nhé

quoctuanyl

Trích:

bạn chọn thử bảng ngựa unicode thử xem được hok nha

Các chủ đề có liên quan khác