Những phần mềm hữu ích cho dân kinh tế, bán hàng...
Nội quy chuyên mục: Những phần mềm hữu ích cho người làm kế toán, tài chính ngân hàng
By Bradleigh
#124249 anh chị nào biết sử dụng phần mềm acsoft chỉ dẫn em với.em có bản demo mà bất biết sử dụng. có khai báo qua nhưng mà giờ muốn làm lại từ đầu mà bất biết làm thế nào à

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By dohai_kxd
#124494 mình down phien ban acsoft moi ze,mình muốn dùng vậy phải đăng ký sao?đăng ký ntn?và ở đâu?
Blog Tâm sự:
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
By vietkute1503
#124653 Chào các bạn!Mình là thành viên mới,mình muốn tải phần mềm kế toán Ac soft thì làm thế nào?Làm ơn mách cho mình mới nhé.Thank các bạn rất nhiều!
By hhungcodon123
Mọi người cho hỏi làm thế nào để nhập số thập phân trong phần mềm này?Thank nhiều!

Bạn vào thẻ Hệ thống \\ khai báo hệ thống\\ khai báo hệ thống vận hành\\ chế độ hiện thị - chữ số thập phân , bạn muốn bn nhieu số thì nhấn vào
Hình đại diện của thành viên
By daigai
OanhMp đã viết:cho e hỏi
e đã vào hàng trong Phần mềm acshoft r , nhưng khi xuất hàng đi . bên 156 có thể hiện nhưng bên 632 lại k có mặt hàng đấy thì lm tn ạ

có thể nhập thiếu ở tk nào rồi.
SƠ ĐỒ HẠCH TOÁN, CÁCH TẬP HỢP CHI PHÍ VÀ KẾT CHUYỂN CHI PHÍ DỞ DANG TỪ TK 154 SANG TK 632
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online