aclass_cn

Kính gửi cả nhà!Cả nhà ơi cho em hỏi kế toán cũ của công ty em vừa nghỉ..Bạn đó làm sổ sách theo QD 48 làm phần mền exel.Phần mền kế toán exel đó em hỏi bạn ý về PASSWORD để mở bạn ý bảo bất nhớ.Anh chị giỏi phần mền này DẠY EM cách lấy số liệu hay phá PASSWORD với vì thật sự em bất biết bắt đầu từ đâu nữa nếu như bất có số liệu cũ để lại.Em rất cần!Em Thank nha!

thường thì trên mạng có phần mềm phá pass, bạn cài nó vào, và nó sẽ nằm trong phần "add-in" trong exel, bạn phải chọn nó rồi sẽ mở được.Còn 1 cách khác là phần mềm bẻ khoá lun, cài vào xài được

soi_tucach

Em thử nếu có gỉ trục trặc em gọi cho anh nhe!anh thaicongtu co the cho em so dien thoại của anh được bất ah?
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
Anh thaicongtu oi em da down ve may roi nhung khong biet lam the nao ca anh ah

Brodi

Lạ nhỉ, mình vẫn phá được mà!Bạn thử lại xem đúng chưa

Các chủ đề có liên quan khác