KHông biêt máy em nó bị sao.Khi Import dữ liệu từ File khác(Không hề đặ Password).Nhung khi Impor bảng hay Report thì nó vẫn bình thường.Nhung khi trả tất thì bất thấy các dữ liệu mà em Impor vào.Không biết máy có cài chức năng nào cản lại không?Mọi người xem thủ giải quyết ra sao.Các máy ở trường thì Import bình thường a

baongocdo_0308

Trích:
Nguyên văn bởi phuyen89 KHông biêt máy em nó bị sao.Khi Import dữ liệu từ File khác(Không hề đặ Password).Nhung khi Impor bảng hay Report thì nó vẫn bình thường.Nhung khi trả tất thì bất thấy các dữ liệu mà em Impor vào.Không biết máy có cài chức năng nào cản lại không?Mọi người xem thủ giải quyết ra sao.Các máy ở trường thì Import bình thường a
Bạn gửi file lên xem thử như thế nào nhé.

greentea0118

Trích:
Nguyên văn bởi domfootwear Bạn gửi file lên xem thử như thế nào nhé.
Tại máy của tiệm net này mình vẫn Import bình thường nhưng ở máy nhà thì làm bất được.Import bảng nhung nó bất hiện bảng,cả Form nữa chứ,các phân khác Import cũng bị như vậy bác a

Baudier

Trích:
Nguyên văn bởi phuyen89 Tại máy của tiệm net này mình vẫn Import bình thường nhưng ở máy nhà thì làm bất được.Import bảng nhung nó bất hiện bảng,cả Form nữa chứ,các phân khác Import cũng bị như vậy bác a
Cho mình hỏi thêm là bạn dùng cách nào để Import vậy ? Code hay là bằng tay ?

Trích:
Nguyên văn bởi domfootwear Cho mình hỏi thêm là bạn dùng cách nào để Import vậy ? Code hay là bằng tay ?
Thì mình Import bình thường.Tại đối tương Table vùng tróng,Right Click-' + '->Import...Chọn dữ liệu mà mình muốn Import.Cũng làm như thế mà máy này làm được,còn về nhà thi...Code thì mình chua đủ trình độ ha

Các chủ đề có liên quan khác