darkwolf0072001

Mình chưa test thử phần mềm đó. Nhưng về nguyên tắc, đây là phầm mềm miễn phí, nên không hề giới hạn số lượng danh mục hàng. Bạn kiểm tra lại nhé. Mình vẫn down dc trên esnip bình thường mà. Thân Đây là nguyên văn của tác giả

Phan mem "Quan ly ban hang" tang mien bay hoan toan, khong co bat ky gioi han nao. Ban setup dung voi Microsoft Access 2002. Quy vi nao can ban setup voi cac phien ban khac cua MS. Access xin gui email den: [email protected]. Xin luu y kiem tra dung luong tung file sau khi tai ve: Tong so gom 8 files, 7 files voi size = 5000 KB + 1 file voi size = 3749 KB

Cristian

tui vừa tải về đủ cảNhưng cài bất được báo là <đang kiểm tra phiên bản trước >Kính mong các bạn giúp đỡ !!

Willhard

Minh hiện đang dùng excel để xuất hóa đơn ( bảng kê hàng hóa) nhưng danh mục hàng của mình rất nhiều với ngựa hàng rất phức tạp lên hàng nghìn mặt hàng. các bạn có thể tư vấn giúp mình làm cách nào để làm nhanh được ( bằng phần mềm nào tốt và làm như thế nào .
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
ban nao co thac mac ve cai dat may vi tinh co the hoi minh

Mình thấy phần mềm quản trị bán hàng của Lê Hồng Đức là phục vụ tốt cho nhu cầu của bạn rồi. Rất dễ sử dụng giao diện trả toàn tiếng việt. Có chỉ dẫn cụ thể trong đĩa luôn!

tuandungpuppy

Mình có tải về sử dụng thử nhưng mình thấy chương trình chạy rất chậm , khởi động lâu nữa , vậy bạn có các nào giúp nó chạy nhanh hơn được không

mytrang_94qn

Chân thành Thank tác giả bài viết quản trị bán hàng.Chúc tác giả được thật nhiều sức khoẻ để có những bải viết hay và bổ ích. Thật lâu bất ghé thăn diển đàn vì có qua nhiều công việc, nay xin chúc ban quản trị web KT, và toàn bộ tập thể diễn đàn mạnh khoẻ....Tuấn 80

lifemelody_hz

sao em tải phần mềm về mà bất dùng được ha achỉ bảo cho em với, em đang cần một phần mềm để quản lý xuất nhập còn các mặt hàng linh kiện điện thoạiai biết phần mềm nào có hiệu thì chỉ giùm em vớicảm ơn

Các chủ đề có liên quan khác