kelly_200524

Anh Thanhson em vừa down phần mềm Acsoft nhưng kg biết password anh có thể cho em biết được kg?

Ma_nu

Trích:
Nguyên văn bởi maithiep Anh Thanhson em vừa down phần mềm Acsoft nhưng kg biết password anh có thể cho em biết được kg?
Đây bạn: a00k1e2t3o4a5n637t8 bạn nên xem pas ở các topic tương tự

smile_kiss90

Anh Thanhson ơi, sao mình không thấy link download vậy? Anh cho em đường link đươckj ko? Thanks anh nhiều

Trích:
Nguyên văn bởi thanhson25 Đây bạn: a00k1e2t3o4a5n637t8 bạn nên xem pas ở các topic tương tự
Sao em nhập pass của anh cho nhưng kg mờ được, hìnhcoi nhưkg đúng?anh có thể xem lại dùm em được kg? vì em down Phần mềm QĐ48 đường link mà anh cho đó.

o0perhapslove0o

mình muốn có Acsoft nhung tải ở đâu thì mình bất biết, làm ơn chi giúp mình đường đi với, mình xin Thank nhiều

cody_tricini

Anh thanhson ơi em d0own Phần mềm Acsoft nhưng khi mở thì có password anh cho em pass di vì em rất muốn học Phần mềm này.Thank anh nhé

pe_bau

mấy anh cho hỏi bản ACC này là demo phái bất ạ? Bới vì nghe một anh có nói là chay môt thoi gian thôi là báo demo"

Thanh_LongBP

Đời chẳn ai thiệt cả, nói là Phần mềm vừa ***** vậy mà hết hạn demo, lỡ xài Phần mềm Acsoft SME rồi, khi hến hạn demo thì phá sản," vậy thì, khi ách vào cổ rồi thà hồ mà xiếc" cứu tui với.

zill_n_zill

em mới đown load được phần mềm kế toán acsoft nhưng khi cài thì lại có bản quyền thuộc Công ty ở lao cai ma tui ở Vũng tàu, làm sao mà ***** để có tên công ty của tui, xin chỉ gium, cam ơn nhiều lắm
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
phần mềm ACSOFT cài đặt nhưng tên tiêu đề của đơn vị khác, làm sao chuyển tiêu đề thành tên công ty của mình

phần mềm này pass thường là 1 đó bạn ở trường mình đang học trương trình này để áp dụng cho tin học kế toán mà bản ở trường là 2005 bạn nào có bản 2007 cho mình xin với, tên đơn vị bất thể đổi được nếu như bạn bất mua bản quyền hãy mua đi rồi đổi

anhtl7x

Trích:
Nguyên văn bởi dung1412 phần mềm này pass thường là 1 đó bạn ở trường mình đang học trương trình này để áp dụng cho tin học kế toán mà bản ở trường là 2005 bạn nào có bản 2007 cho mình xin với, tên đơn vị bất thể đổi được nếu như bạn bất mua bản quyền hãy mua đi rồi đổi
Ko đổi được tên cty nếu như không mua bản quyền. Muốn dùng cứ dùng rồi in ra lấy bút xoá xoá tên cty ở tiêu đề bên góc trái. Giải pháp tình thế thôi nhé.

Burkhart

Mình cũng có tham gia (nhà) 1 khoá đào làm ra (tạo) về ACsoft tạiphòng chốngTMCN VN, đầu năm 2008. Xin được thầy bản DEMO có CDkey bạn nào cần tham tiềmo lên Sky mình gửi cho ( 46,3 Mb) .

nhoveem200827

Trích:
Nguyên văn bởi dungkiyong Xin Chào Anh Thanh Sơn25 ! Em Rất Muốn Download Phần mềm Acs Nhưng Cố Mãi Mà Khong Download được ! Mong Anh Chỉ Giup ! Thanks !
Nếu bạn cần quan tâm đến Phần mềm này, qua Sky tui gửi cho, vì mấy bản đó hết hạn demo nên tui xóa đi rồi.

Các chủ đề có liên quan khác