tracgiahan96

Cho em hỏi lảm thế nào để form logon khi mở access lên thì nó hiện lên trước sau đó mới vào form chính.Thanks

conyeume231

Trích:
Nguyên văn bởi daiduong2008 Cho em hỏi lảm thế nào để form logon khi mở access lên thì nó hiện lên trước sau đó mới vào form chính.Thanks
Cai này đơn giản thôi bạn.Bạn vào Tool-' + '->Startup-' + '->Tại mục Form startup.Bạn chọn Form mà bạn muốn khi mở lên thì nó sẽ khơi đọng đầu tiên.CHúc bạn thành công nha!

Thank bạn vừa chỉ mình.
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
Cho mình hỏi thêm là phần đặt mật (an ninh) khẩu cho password làm sao để chuyển đổi thành ký tự ******.Thanks

Trích:
Nguyên văn bởi daiduong2008 Thank bạn vừa chỉ mình.-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-Cho mình hỏi thêm là phần đặt mật (an ninh) khẩu cho password làm sao để chuyển đổi thành ký tự ******.Thanks
Cái này à.Sau khi bạn Tạo textbox xong.Kích chuọt phải chon Properties và chọn cái này.Đánh vào chữ Password.Bạn xem hình nè nghen!Hình 1:Hình 2 thể hiện ***:Bạn làm tốt nha!

Các chủ đề có liên quan khác