friendly_pig

Âchò cả nhà e vừa down về phần mềm kế toán 1A nhưng không biết cách sử dụng ai biết chỉ dùm e với!

Trích:
Nguyên văn bởi thuykieu86 Âchò cả nhà e vừa down về phần mềm kế toán 1A nhưng không biết cách sử dụng ai biết chỉ dùm e với!
Love cũng sở có 1A rùi nhưng đang khai thác. Bạn có thể từ từ coi vẫn được mà.Bạn bất hiểu chồ nào nà?,

sobienana

mình nhạp dữ liệu vào rùi nhưng kgi xem lại thì không có số trước mình vừa nhập hix không biết sao nữa love có biết cách sử dụng ko?

Gall

tui tải phầm mềm KETOAN 1A sử dụng, tên đăng nhập vừa mặc định là Admin. Nhưng khi in các chứng từ như Phiếu lương, phiếu kế toán khác - Chữ ký chỗ Người lập biểu hiển thị luôn là Admin. Vậy xin hỏi KETOAN 1A có cách nào sửa được bất ạ!!-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-

Chào cả nhà!Sao em dow phầm mềm kế toán 1A về và cài lên máy rồi nhập số liệu xong nhưng khi tắt máy đi rồi mở lại là bất mở được phần mềm ra.

Trích:
Nguyên văn bởi thuykieu86 Âchò cả nhà e vừa down về phần mềm kế toán 1A nhưng không biết cách sử dụng ai biết chỉ dùm e với!
hướng dẫn dùm mình cách down phần mềm này với, mình loay hoay cả ngày rồi nhưng chưa down được.Cảm Ơn!

rongxanh_arico

Nhân tiện cho mình hỏi với, có ai xài kế toán excel ACC_Share_1-19-05-09 không, phần mềm đó là theo quyết định 48 hay quyết định 15? trên biểu mẫu báo cáo chẳng ghi gì cả. Mình thấy phần mềm đó giao diện đẹp, và dễ hiểu nên cũng tính xài.

boy_codon_loveu

Trích:
Nguyên văn bởi lenga1503 Nhân tiện cho mình hỏi với, có ai xài kế toán excel ACC_Share_1-19-05-09 không, phần mềm đó là theo quyết định 48 hay quyết định 15? trên biểu mẫu báo cáo chẳng ghi gì cả. Mình thấy phần mềm đó giao diện đẹp, và dễ hiểu nên cũng tính xài.
Bạn hoi Phần mềm nào? excel ACC_Share_1-19-05-09? hay Ketoan1A? ketoan 1A hỗ trợ cả QĐ 15 và 48 nhưng bản miên phí chỉ có QĐ15 thôi, còn biểu mẫu vẫn hiện thệ đầy đủ thông tin như quy dịnh cảu Bộ Tài chính ban hành mà bạn, bạn xem lại thử xem, chào bạn.

cocomc09

Trích:
Nguyên văn bởi haiquang1111 Bạn hoi Phần mềm nào? excel ACC_Share_1-19-05-09? hay Ketoan1A? ketoan 1A hỗ trợ cả QĐ 15 và 48 nhưng bản miên phí chỉ có QĐ15 thôi, còn biểu mẫu vẫn hiện thệ đầy đủ thông tin như quy dịnh cảu Bộ Tài chính ban hành mà bạn, bạn xem lại thử xem, chào bạn.
Mình mới tải ketoan 1A phiên bản 2.0.9 thấy sử dụng QĐ48 nếu muốn đổi thành QĐ 15 thì làm thế nào hả bạn? Với lại khi mình xuất trước mặt tại quỹ để nộp vào ngân hàng thì mình nhập phiếu chi ở kế toán chi trước và báo có ở mục trước gửi.Nhưng khi lên sổ trước mặt hay sổ trước gửi thì nó lại bị trùng thành 2 lần vậy là chỉ cần nhập hay ở phiếu chi hay ở trước gửi thôi à?

Siegfried

Phiên bản miễn phí hiện tại chỉ hỗ trợ QĐ48,sắp tới sẽ có hỗ trợ QĐ15.Về nghề vụ Gửi trước mặt vào Ngân hàng thì chỉ cần lập 1 chứng từ: Phiếu chi hay Giấy báo có.

meocon_932001

ai cho mình phần mềm kế toán 1A với mình muốn tập làm phầm mềm cho biết, công ty mình vẫn chưa làm phần mềm. Thank tất cả người nhiều lắm lắmlàm ơn gửi qua YH cho mình với nhé: duong_lien_interarch

Siegfried

tui muốn hỏi khi tài sản cố định vừa khấu hao hết, thôi bất trích khấu hao nữa thì trên phần mềm có phải thực hiện chức năng gì không? Làm sao để khi thực hiện xong chức năng tự động tính khấu hao tui biết là trong tháng có tài sản vừa hết khấu hao? Xin Thank trc.

Trích:
Nguyên văn bởi ketoan111 tui muốn hỏi khi tài sản cố định vừa khấu hao hết, thôi bất trích khấu hao nữa thì trên phần mềm có phải thực hiện chức năng gì không? Làm sao để khi thực hiện xong chức năng tự động tính khấu hao tui biết là trong tháng có tài sản vừa hết khấu hao? Xin Thank trc.
Trong phần mềm khi TSCĐ vừa khấu hao hết, bạn không cần làm gì cả.Để biết trong tháng có TSCĐ vừa hết khấu hao, bạn xem trong màn hình Bảng tính và phân bổ khấu hao TSCĐ hay xem ở các Báo cáo TSCĐ. Chào bạn!!

paperazy13

các bạn nào có thắc mắc trong quá trinh sử dung Phần mềm ketoan1A thì vào đây hỏi nha.

Misu

mình đang có bản cài đặt phần mềm kế toán 1 a coa gì mình gời cho. nhưng mình chưa biết cách sử dụng lắm . mình đang ngiên cứu

Neilan

mình nghiên cứu cả tuầnnay rùi nhưng không hiểu jì hết ,có ai đang sử dụng thì chỉ dẫn nha

mizu_95

Trích:
Nguyên văn bởi thuykieu86 mình nghiên cứu cả tuầnnay rùi nhưng không hiểu jì hết ,có ai đang sử dụng thì chỉ dẫn nha
cách chỉ dẫn các bạn vừa gửi link ở trên rồi mà

bcktooyou

Trích:
Nguyên văn bởi hoalan_chi cách chỉ dẫn các bạn vừa gửi link ở trên rồi mà
đọc xong chỉ dẫn rùi vẫn không làm được nà hix hix

lovely_weeds

Trích:
Nguyên văn bởi thuykieu86 đọc xong chỉ dẫn rùi vẫn không làm được nà hix hix
hướng dẫn trên trực tuyến dài dòng phức tạp lắm

Các chủ đề có liên quan khác