Aaron

Trích: Nguyên văn bởi suynghidi Nhằm hỗ trợ tốt hơn cho các Mem Danketoan, nay SND kêu gọi anh chị em có kinh nghiệm về IT (tin học) cùng tham gia (nhà) hội IT4DKT ( IT for Danketoan). Sau khi có danh sách thành viên (thường trực), xét "lực lượng" đủ mạnh thì SND sẽ đưa ra KẾ HOẠCH HÀNH ĐỘNG rõ hơn của hội IT4DKT. Mong tất cả người ủng hộ.Hiện tại SND có biết một số thành viên DKT cũng từng học & vọc qua IT: Augialong, Linhle, SND....v...v. SND sẽ lập và cập nhật danh sách của hội khi tất cả người đăng ký. Không biết Khách có cùng tình với ý tưởng này không? Ủng hộ Hội này 2 tay 2 chân luôn

hoanglinh_kha

Trích: Nguyên văn bởi suynghidi Nhằm hỗ trợ tốt hơn cho các Mem Danketoan, nay SND kêu gọi anh chị em có kinh nghiệm về IT (tin học) cùng tham gia (nhà) hội IT4DKT ( IT for Danketoan). Sau khi có danh sách thành viên (thường trực), xét "lực lượng" đủ mạnh thì SND sẽ đưa ra KẾ HOẠCH HÀNH ĐỘNG rõ hơn của hội IT4DKT. Mong tất cả người ủng hộ.Hiện tại SND có biết một số thành viên DKT cũng từng học & vọc qua IT: Augialong, Linhle, SND....v...v. SND sẽ lập và cập nhật danh sách của hội khi tất cả người đăng ký. Không biết Khách có cùng tình với ý tưởng này không? Thank ý tưởng rất tốt của SND, thú thật gl mới học kế toán nên chưa biết nhiều về chuyên môn (vì hiện giờ mới học mấy môn sơ nhập của kt thôi), chỉ biết sơ sơ qua kiến thức về IT thôi. Nếu như có thể giúp được tất cả người một phần nào đó trong vấn đề này thì gl rất vui. Hy vọng khi nào gl học tới chuyên ngành mong tất cả người giúp đỡ, cùng nhau học hỏi cùng nhau tiến bộ

darkwolf0072001

Trích: Nguyên văn bởi augialong Thank ý tưởng rất tốt của SND, thú thật gl mới học kế toán nên chưa biết nhiều về chuyên môn (vì hiện giờ mới học mấy môn sơ nhập của kt thôi), chỉ biết sơ sơ qua kiến thức về IT thôi. Nếu như có thể giúp được tất cả người một phần nào đó trong vấn đề này thì gl rất vui. Hy vọng khi nào gl học tới chuyên ngành mong tất cả người giúp đỡ, cùng nhau học hỏi cùng nhau tiến bộ mình cũng đang theo học kế toán,kiến thức về tin học không được tốt.Thank các bạn.

Ossie

Trích: Nguyên văn bởi suynghidi Nhằm hỗ trợ tốt hơn cho các Mem Danketoan, nay SND kêu gọi anh chị em có kinh nghiệm về IT (tin học) cùng tham gia (nhà) hội IT4DKT ( IT for Danketoan).
Sau khi có danh sách thành viên (thường trực), xét "lực lượng" đủ mạnh thì SND sẽ đưa ra KẾ HOẠCH HÀNH ĐỘNG rõ hơn của hội IT4DKT. Mong tất cả người ủng hộ.
Hiện tại SND có biết một số thành viên DKT cũng từng học & vọc qua IT: Augialong, Linhle, SND....v...v. SND sẽ lập và cập nhật danh sách của hội khi tất cả người đăng ký. Không biết Khách có cùng tình với ý tưởng này không? Chỉ đề nghị SND hứa trước là vừa mở ra thì phải làm cho tới, bất bỏ ngang nửa chừng nha?

Trích: Nguyên văn bởi muontennguoi Chỉ đề nghị SND hứa trước là vừa mở ra thì phải làm cho tới, bất bỏ ngang nửa chừng nha? heheh nếu hắn bỏ ngang thì bác cứ lấy tên hắn mà dùng, khỏi phải muontennguoi nữa bác nhỉ, một công đôi đường heheheh

Dar

Trích: Nguyên văn bởi muontennguoi Chỉ đề nghị SND hứa trước là vừa mở ra thì phải làm cho tới, bất bỏ ngang nửa chừng nha? Một cây làm chẳng nên nonBa cây chụm lại nên hòn núi cao

anna_le

Trích: Nguyên văn bởi suynghidi Một cây làm chẳng nên nonBa cây chụm lại nên hòn núi cao Ý tưởng thú vị, e ủng hộ 2 tay 3 chân luôn, nhưng em có ý kiến đề nghị anh SND viết bài ít lên thay đổi nội dung em "xoi" thấy a bài nào cũng sửa chữa

uyenphuong1505

Trích: Nguyên văn bởi huyhungb Ý tưởng thú vị, e ủng hộ 2 tay 3 chân luôn, nhưng em có ý kiến đề nghị anh SND viết bài ít lên thay đổi nội dung em "xoi" thấy a bài nào cũng sửa chữa Híc, suy nghĩ đi: Viết bài, Suy nghĩ lại: Sửa bài. Huyhung thông cảm, SND chỉ muốn trau chuốt lại những bài viết tí thôi mà. Thank lũy ý của huyhung, mời 1 ly Thanks huyhung vừa tham gia (nhà) hội!

nam_genius

Còn j để mà hỏi nữa chứ, ủng hộ tứ chi luôn.Mà nói thiệt mình rất thích tìm hiểu về lãnh vực này nhưng mình chưa có được kiến thức về lãnh vực này bao nhiêu cả mong tất cả người chỉ giáo.

bestking13

Ý kiến quá hay, trungphong đây cùng ý 2 tay, & 2 chân luôn, cho dù thế này & mình nhất quyết sẽ tham gia

Artair

Trích: Nguyên văn bởi muontennguoi Chỉ đề nghị SND hứa trước là vừa mở ra thì phải làm cho tới, bất bỏ ngang nửa chừng nha? Em rất cùng tình với ý kiến này của các bác! Dân kế toán chúng ta rất cần đến tin họcVì thế chuyện hỗ trợ nhau trong lĩnh vực này là rất cần thiết các bạn cho em đăng ký tham gia (nhà) với nha!

Fugeltun

Trích: Nguyên văn bởi suynghidi Nhằm hỗ trợ tốt hơn cho các Mem Danketoan, nay SND kêu gọi anh chị em có kinh nghiệm về IT (tin học) cùng tham gia (nhà) hội IT4DKT ( IT for Danketoan). Sau khi có danh sách thành viên (thường trực), xét "lực lượng" đủ mạnh thì SND sẽ đưa ra KẾ HOẠCH HÀNH ĐỘNG rõ hơn của hội IT4DKT. Mong tất cả người ủng hộ.Hiện tại SND có biết một số thành viên DKT cũng từng học & vọc qua IT: Augialong, Linhle, SND....v...v. SND sẽ lập và cập nhật danh sách của hội khi tất cả người đăng ký. Không biết Khách có cùng tình với ý tưởng này không? Xin Thank SND vừa đưa ra hội IT4DKT , ý tưởng rất hay mình cũng xin ủng hộ SND hết mình, thật ra mình cũng nên phải học hỏi nhiều mới biết được nhiều , mình cùng nhau tham gia (nhà) và cùng học hỏi thêm nhé ? Vậy thì cho mình một chỗ để tham gia (nhà) hội và cùng nhau tiến triển ?!!!!nhưng mình chỉ có một thắc mắc là tại sao SND có ý tưởng đặt tên là IT4DKT vậyy ?? Và hy vọng bạn SND và các bạn sớm khai trương hội IT4KT .okTrân trọng

haido989

Sáng kiến quá, anh snd tổ chức lớp học này, cần thông tin cá nhân gì đây?

Phelan

Mình rất thích ý tưởng của SND đấy. Và mình lại càng thích khi SND lại mời mình vào. Mình sẵn sàng tham gia (nhà) nhưng sợ trình độ hơi còi thôi. HIHI

Trích: Nguyên văn bởi suynghidi Nhằm hỗ trợ tốt hơn cho các Mem Danketoan, nay SND kêu gọi anh chị em có kinh nghiệm về IT (tin học) cùng tham gia (nhà) hội IT4DKT ( IT for Danketoan). Sau khi có danh sách thành viên (thường trực), xét "lực lượng" đủ mạnh thì SND sẽ đưa ra KẾ HOẠCH HÀNH ĐỘNG rõ hơn của hội IT4DKT. Mong tất cả người ủng hộ.Hiện tại SND có biết một số thành viên DKT cũng từng học & vọc qua IT: Augialong, Linhle, SND....v...v. SND sẽ lập và cập nhật danh sách của hội khi tất cả người đăng ký. Không biết Khách có cùng tình với ý tưởng này không? Đây là 1 ý kiến tuyệt cú vời, Ban Quản Trị rất vui nghênh ý tưởng này của suynghidi. Ủng hộ hết mình cho hội IT for DKT.Đề xuất: bác muontennguoi cũng là 1 cao thủ, suynghidi mời thêm bác ấy nữa nhé.TM.BQTBẢO ĐỨC.

Các chủ đề có liên quan khác