Phần mềm hữu ích với Internet
By nguyenthithuytrang5922
#545323 Em định gửi bài word bài làm thảo luận nhóm cho thằng bạn nhưng khi mở mail lên thì nó xuất hiện cái chữ đỏ này mong mấy bác giúp em với

liệu tài khoản của em bị hack không ??? và biện pháp khắc phuc (em chưa làm gì hết cứ để vậy mong mấy pr0 giup đỡ)

rồi nó xuất hiện như vậy ???

Em Thank mấy bác trước !!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tieuthu_vip_96
#545337 Gmail thì nói Gmail chứ có liên quan gì mà kéo Chrome vào

Nếu bạn sợ bị hack tốt nhất nên hạn chế chuyện đăng nhập nhanh vào các trang web thông qua tài khoản Google ở các trang web không tin cậy.

Nghĩ là chỉ có trường hợp này thôi.
By papillon_1411
#545343 Gmail thì nói Gmail chứ có liên quan gì mà kéo Chrome vào

Nếu bạn sợ bị hack tốt nhất nên hạn chế chuyện đăng nhập nhanh vào các trang web thông qua tài khoản Google ở các trang web không tin cậy.

Nghĩ là chỉ có trường hợp này thôi. gmail của em đồng bộ với goog chrom nên mới sợ !!! chứ gmail không thì nói làm gì !
By d3m0n_111
#545385 Gmail thì nói Gmail chứ có liên quan gì mà kéo Chrome vào

Nghĩ là chỉ có trường hợp này thôi. Ủa khi đồng bộ không có liên quan ak hài nhỉ giờ mới biết đấy !!!
By gaiphodam
#545399 gmail của em đồng bộ với goog chrom nên mới sợ !!! chứ gmail không thì nói làm gì ! Chẳng lẽ máy bạn dùng bởi nhiều người và một trong số đó có IP Mỹ

Còn đồng bộ dùng tài khoản Google để đăng nhập và lưu tất cả thứ vào máy chủ của Google, còn gì ở máy trạm của bạn đâu.
By thanchet_144
#545421 Ủa khi đồng bộ không có liên quan ak hài nhỉ giờ mới biết đấy !!! Ờ hài nhỉ, phải ngay từ đầu bác chủ nói được cái đồng bộ cũng đỡ à

Khổ người đến sau chẳng hiểu tình hình quá
By ha_vy_87
#545453 Ờ hài nhỉ, phải ngay từ đầu bác chủ nói được cái đồng bộ cũng đỡ à

Khổ người đến sau chẳng hiểu tình hình quá Em đồng bộ tài khoản goog chrom thì nó lưu theo mật (an ninh) khấu mấy 4fum mình hay đăng nhập chứ sao ???( khi mình lưu pass ở chrom rồi ấy )
Kết nối đề xuất:
xe máy Vision cũ tại Hà Nội