Phần mềm hữu ích với Internet
By phamngoan8x
#544588 Tình hình là tự nhiên bây giờ máy nhà em tự nhiên bây giờ vào firefox lướt web, thì được 1 lúc hay có lần vừa bật nên là nó lại báo bị lỗi này:

Ai biết cách khắc phục lỗi này thì share giúp em với. Chứ em vừa xóa đi cài lại rồi mà vẫn không được.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By lonely4emy
#544620 Bật firefox lên rồi chọn

Công Cụ (tools) ~~> tùy chọn (options) ~~> nâng cao (enhance) ~~> bỏ cái dấu tích gửi báo cáo về chuyện hỏng(k nhớ tiếng anh cái này là gì,cái dấu tích thứ 2 từ dưới lên)
Blog Tâm sự:
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
By Arnaldo
#544695 Tình hình là tự nhiên bây giờ máy nhà em tự nhiên bây giờ vào firefox lướt web, thì được 1 lúc hay có lần vừa bật nên là nó lại báo bị lỗi này:

Ai biết cách khắc phục lỗi này thì share giúp em với. Chứ em vừa xóa đi cài lại rồi mà vẫn không được. Mình đoán là có 1 số lỗi
1. Thời gian của máy không đúng hãy chỉnh lại thời (gian) gian ngày giờ cho đúng....
2. Lỗi Ram đó (mình vừa từng bị như vậy rùi )

By Hang_JJ
#544738 Mình đoán là có 1 số lỗi
1. Thời gian của máy không đúng hãy chỉnh lại thời (gian) gian ngày giờ cho đúng....
2. Lỗi Ram đó (mình vừa từng bị như vậy rùi ) Thanks bạn. Nhưng mà mình vừa chỉnh lại thời (gian) gian của máy chuẩn rồi. Kiếm tra ram vẫn ổn định. Mà vẫn bị lỗi này
By meoconrangsun_123
#544749 Lỗi này thì mình thỉnh thoảng có gặp phải nhưng đó là do hệ điều hành có 1 chút sự cố.....

còn lúc mà bị liên tục không thể fix lại thì mình mới biết là hỏng ram (Laptop có 2 thanh 2 GB...thi hỏng 1 thanh)

Còn bạn bảo vừa kiểm tra ram ổn định thì hãy sử dụng 1 vài phần mềm tinh chỉnh máy xem...ví dụ Tuneup 13, Advanced care 6....

By Chagiya
#544756 Lỗi này thì mình thỉnh thoảng có gặp phải nhưng đó là do hệ điều hành có 1 chút sự cố.....

còn lúc mà bị liên tục không thể fix lại thì mình mới biết là hỏng ram (Laptop có 2 thanh 2 GB...thi hỏng 1 thanh)

Còn bạn bảo vừa kiểm tra ram ổn định thì hãy sử dụng 1 vài phần mềm tinh chỉnh máy xem...ví dụ Tuneup 13, Advanced care 6....

Ok, thanks bạn. Để mình thử xem sao

By chuonggio_tinhyeucuatoi
#544761 Lỗi này thì mình thỉnh thoảng có gặp phải nhưng đó là do hệ điều hành có 1 chút sự cố.....

Tình hình là mình dùng tuneup 13, dùng cái chức 1 click rồi, nhưng mà nó vẫn bị. Chán quá

By tuan_da
#544842 mình nghĩ máy bạn bị Ram rồi , vì mình cũng từng bị như thế này và vừa thay Ram khác hết ngay
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online