Phần mềm hữu ích với Internet
By hoatinhyeu_1001
#544439 Sao hôm nay IDM không tự bắt link IDM nhỉ..mọi ngày vẫn down bình thường mà hôm nay không được..có ai bị như mình không

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nhok_mjlk
By thang_ngo_2002
#544459 Bạn vào IDM add lại PH-tool vào danh mục thử xem, và phải chắc rằng cái định dạng file dơnload của bạn phải có tên trong danh sách "File Types" nhá
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By hoane35
#544488 vừa dùng tool rồi thì dùng IDM làm gì nữa nhỉ thì làm gì có accvip mà dùng phải dùng chung chứ bác

---------- Bài thêm lúc 15:46 ---------- Bài trước là lúc 15:45 ----------

Bạn vào IDM add lại PH-tool vào danh mục thử xem, và phải chắc rằng cái định dạng file dơnload của bạn phải có tên trong danh sách "File Types" nhá
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! cái đấy mình biết rồi..tự nhiên hôm nay nó không bắt link..mọi ngày vẫn down bình thường
By hoahong_tinhyeu353
#544562 mình cũng bị vậy, tự nhiên hôm nay IDM nó không bắt link khi down bằng Fshare Tool, mà down trên Fshare Tool thì bị người khác log acc vào hoài, chán ! Bạn nên chuẩn bị link sẵn từ trước rồi nhanh tay ấn download là IDM tự động bắt link thôi mà..trường hợp không bắt link bạn ấn vào " Thuộc thư mục " rồi ấn ctrl+V, sau đó paste vào URL của IDM là được.
By em_style_lovely
#544643 vào IDM bỏ cái Fshare trong add Browser đi, khởi động lại IDM và add lại cái Fsharetool. Xóa các file down trượt ở thư mục để file download của fshare đi. Down thử lại xem có bị nữa ko.

Nếu không được thì xóa hết rác, cookies, ... đi rồi down lại.

Đã làm thành công
By Giles
#544724 Cách khắc phục IDM không bắt link Fshare Tool như sau:

Bước 1: Đóng hết trình duyệt, mở lại trình duyệt trên 1 trang không liên quan tới link download cũ và xóa cookier. Có thể đóng hết trình duyệt và dùng tooll xóa như ccleanner.

Bước 2: Gỡ bỏ triệt để và cài lại IDM (nên dùng tool để gỡ bỏ VD: You Uninstaler), tạo lại get link từ IDM tới Fshare Tool

Trong quá trình gỡ bỏ và cài lại IDM phải khởi động lại máy tính để bảo đảm các cài đặt cũ được xóa sạch.

Chúc thành công. Thân!

Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online