pe_kute_bun

minh không nhắm măt đâu bạn, khi cài đặt chrome là nó dính vào luôn đó. Bạn cài bản nao thế, mình cài bt có thấy j đâu

Kearney

babylon tự cài vào firefox còn khó gỡ hơn nữa kia, toàn ra kết quả search của nó nhiều khi cũng bức, nên mình xóa nó bằng cách oánh vào "about:config" rồi tìm kiếm từ khóa là baby. thế là nó ra, chỉ chuyện tích vào chọn dèault , thế là song. Công nhận, Babylon họ tích hợp vào nhiều ứng dụng thật, không cài không được

tahaigiang

không đơn giản như ông bạn nói đâu.

chưa gặp thôi.

Lúc gặp đừng có lên g00gle tìm nhé.

Thank Chủ thớt. hay bị và cũng bực với nó, nhưng tui có cách khác. dù sao cũng thank thớt

trang_su

Cái này lo do mấy bạn hầu như ai cài đặt cái gì cũng nhắm mắt nhắm mũi cài mà không xem tuỳ chọn cài đặt của nó. Lúc cài nó bảo có cài mấy custom hay full, cứ full mà cài rồi giờ than khổ.

Cái này lo do mấy bạn hầu như ai cài đặt cái gì cũng nhắm mắt nhắm mũi cài mà không xem tuỳ chọn cài đặt của nó. Lúc cài nó bảo có cài mấy custom hay full, cứ full mà cài rồi giờ than khổ. Cài YU, vừa chọn Custom nhấn next, loại bỏ tất cả babylon, nó còn hiện thêm thông báo nữa, sơ ý lick yes là xong với nó. Dù canh kỹ như vậy, nhưng nó cũng để trong máy vài folder rỗng

chip_pro_95

Chủ thớt dùng từ ngữ nặng nề quá. Khi cài down phần mềm cẩn thận tí là không dính Babylon đâu mà sợ.

bit_no1s

minh không nhắm măt đâu bạn, khi cài đặt chrome là nó dính vào luôn đó.

Cài chrome sao mà dính. Bạn tải chrome trên trang chủ google.com.vn sao dính được.

các bạn vào thanh cờ lê rồi sau đó vào công cụ - tiện ích mở rộng lớn và xóa hết những gì trong đó. Trong phần trình cắm cũng vậy. Sau cùng là thiết lập trang chủ lại.

Mình vừa làm và thành công trên nhiều máy. Bạn mà không làm vậy, cho dù gở bỏ Chrome ra cài lại cũng vẫn bị y chang.

Hodei

Sao lại gọi babylon là thằng khốn cùng nạn nhỉ? từ điển khủng phết đấy chứ, tìm kiếm hơi chán thôi

Các chủ đề có liên quan khác