baby_satthu77

Tình hình là googlechorm nhà em không nghe nhạc trực tuyến trên các trang mp3.zing.vn,nhacpro.info ....nó bắt dowload zề.Mong các pro chỉ dẫn e khắc phục sự cố này.

do idm đấy bạn à.bạn mở idm vào downloads->Options->tại khung General bạn tích bỏ Google chrome.

hay vẫn ở cửa sổ General bạn có thể vô Edit của Customize IDM Downloads panels in browsers -> sau đó bạn tích bỏ file .mp3

ok.xong đó bạn

binhcong_bc

Trước khi hỏi thì chịu khó mà tìm đi.

sau đó bạn tích bỏ file .mp3

Làm gì có cái đó hả bạn.

Cứ tải lại, bắt download thì chọn Cancel, cứ như vậy, khi nào có bảng hiện lân hỏi có muốn tự động download về không thì đán dấu vào các ô trong bảng hiện lên, xong rồi nghe bình thường,

demlanhbang_91

do idm đấy bạn à.bạn mở idm vào downloads->Options->tại khung General bạn tích bỏ Google chrome.

hay vẫn ở cửa sổ General bạn có thể vô Edit của Customize IDM Downloads panels in browsers -> sau đó bạn tích bỏ file .mp3

ok.xong đó bạn Làm như bạn thì có thể nghe nhạc được nhưng không thể download dc bạn ah!

Anoki

Vào Downloads / Option / File Types, để ý cái khung Automatically start downloading the following file types, xóa các đuôi mp3 mp4 đi, save lại. Đảm bảo vừa nghe được nhạc vừa download được

joey_boo611

cả chục top lập ra lun chỉ hỏi về cái này nhỉ, sao không sợt gúc gồ trc khi post bài

zzzzkashizzzz

thank mí bạn nhìu nha, h mình có thể nghe được ồi, cái này mình cũng bị lâu ùi mà k bít sửa

black_cat

Vào Downloads / Option / File Types, để ý cái khung Automatically start downloading the following file types, xóa các đuôi mp3 mp4 đi, save lại. Đảm bảo vừa nghe được nhạc vừa download được yes, chuẩn như lê duẩn

t.na99

Bị lỗi IDM ý mà! Search Gút-gồ tí đi! Trong Forum cũng có mý post chỉ dẫn òi

coccon83

Đơn giản lắm bạn ơi!nó bắt bạn down load bạn cứ cancel xong bạn F5 lại trang đấy,xong nó ra cái bảng bạn chọn dòng đầu tiên rồi ok rồi ra cái bảng nữa bạn chọn send xong F5 lại lần nữa,nếu không được làm như vậy thêm lần nữa bảm đảm được lần sau thì cứ nge thoải mái thôi không phải làm vậy nữa

hongchau1088

Vào Downloads / Option / File Types, để ý cái khung Automatically start downloading the following file types, xóa các đuôi mp3 mp4 đi, save lại. Đảm bảo vừa nghe được nhạc vừa download được Thank bạn nhiều nha!!!!Thế là mình vừa chữa hết bệnh cho máy mình rùi

Ko cần đâu IDM ra bản 6.12 Beta 17 rùi fix lại hỗ trợ google chorme sướng lun. Thêm cái tiện tích IDM y như firefox vậy đó. Cài google chorme mới nhất và IDM 6.12 Beta 17 là ok.

lang_tu

Còn 1 cách nữa mà IDM vẫn dow bình thường. nghe nhạc cũng bình thường.

Như hình của 1 bạn ở trên:

Bạn thấy dòng "Don't start downloading automatic......"

Bạn thêm cái địa chỉ Khi mà IDM nó bật lên để tải file về. Đây là danh sách loại bỏ k tự động download của IDM

Cái này là chuẩn nhất đấy.

Các chủ đề có liên quan khác