Phần mềm hữu ích với Internet
By diquabongtoi
#539766 thêm tí lửa cho cơn bốc hoả của các bạn về 4share.vn

Kết quả test trên cho thấy tốc độ down/up dạo này chỉ bằng 1/10 thời (gian) điểm cách đây 1 tháng; lúc đó mình down trung bình 10-12MB/s, up trung bình 5MB/s
By huongduong_khoesac
By Ail
#539831 60 gb là cho 1 tháng hay sao ấy, bạn dùng hết rồi thì kêu nạp là phải............
By kt_05
#539874 60 gb là cho 1 tháng hay sao ấy, bạn dùng hết rồi thì kêu nạp là phải............ Bác có thèm đọc bài không vậy,đi spam ak
By blogg_trang
#540050 chả hiểu gói funny này để làm gì, mình reg xong, log vào thấy tốc độ down vãi đái , chả khác đếch gì không log acc, tưởng tại mạng, ai dè sang sớm hôm sau vào down thì vẫn vậy, có mấy chục kb/s. Mẹ nó, đúng là phí mất 10k! like cái sign của bác , phim khi người ta yêu
By 12_A9
#540095 Chuyến này 4share bị tổn thất ít nhiều rồi, cho chừa cái tội lừa tình khách hàng, anh đây cũng hủy tài khoản FUNNY mà bấy lâu nay chú 4share vẫn thường âm thầm trừ anh 10K/tháng éo thèm 1 tin thông báo ấy nhé!
By thanhbinh_an
#540109 Chuyến này 4share bị tổn thất ít nhiều rồi, cho chừa cái tội lừa tình khách hàng, anh đây cũng hủy tài khoản FUNNY mà bấy lâu nay chú 4share vẫn thường âm thầm trừ anh 10K/tháng éo thèm 1 tin thông báo ấy nhé! Mình xài ca funny lần vip thường rồi ,cái nào cũng vậy,còn bác kia nói sao,host nước ngoài nó bảo dưỡng,,có host nào ngày nào cũng bào trì ko,mà ghi 60 phút đến 4 5 tiếng mới hết cái 60 phút của nó,mà host nước ngoài yếu hơn host VN đấy,VN up game phim không bị kiện còn nó lớ xớ là bị kiện,nên các trang nước ngoài dung lượng ít lắm
By Parkins
#540161 tiền nào của nấy thôi mà
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym