Phần mềm hữu ích với Internet
By huroleodaydien_2918
By caoboi_mientay_11
#538519 mimax dạo này hết bóp rồi mà tàn tàn cũng 200-300kBps rồi Bạn nói chuẩn rồi
By kiss_wind_07
#538671 Có thoát phần mềm quản lí Dcom + ngắt kết nối chưa đấy bác ==' mình dùng phần mềm quản lý d-com của bác ForceF5, cái này phải dùng phần mềm của chính viettel ah bạn
By Maddox
#538740 mình dùng phần mềm quản lý d-com của bác ForceF5, cái này phải dùng phần mềm của chính viettel ah bạn Trước khi sử dụng cái này bạn nên phải thoát hết mấy phần mềm đó, còn chuyện cài phần mềm nào thì không quan trọng (mà phần mềm quản lí của ForceF5 cũng là của Viettel chứ của ai).
By manamanvn01
#538781 Trước khi sử dụng cái này bạn nên phải thoát hết mấy phần mềm đó, còn chuyện cài phần mềm nào thì không quan trọng (mà phần mềm quản lí của ForceF5 cũng là của Viettel chứ của ai). mở ra thì nó thế này đây bác:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!" alt="" />
By Achazyahu
#538782 sao của mình bị lỗi Remote Access error 680 - there was no dial tone nhỉ? mình vừa thoát quản lý dcom và ngắt mạng rồi, chạy file với admin luôn.
By minh_ky
#538808 ủng hộ thank để khích lệ tinh thần như bạn mún rùi đó nha, cố gắng phát huy thêm nha bạn
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym