Phần mềm hữu ích với Internet
By Akono
#534554 Lâu rùi chỉ biết lên diễn đàn để học hỏi và xin xỏ. hôm nay mình muốn sẻ chia kinh nghiệm của mình cho tất cả các bạn.

các bạn đang có tài liệu cần tải để phục vụ mục đích học tập hay áp dụng vào cuộc sống.

Nhưng bạn bị giới hạn về lượt tải.
Bạn không có tiền.

Hay đơn giản là bạn có tiền nhưng muốn sử dụng miễn phí để dành tiền cho mục đích khác

vậy tại sao không sử dụng cách dưới đây. rất đơn giản.

b1: bạn chỉ cần copy link tài liệu cần tải

b2: dán link đó vô Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

b3: cài đặt và làm theo chỉ dẫn chi tiết của trang web

Vậy là:

Bạn có thể thỏa KẾT tải rất nhiều tài liệu mà bạn muốn

Không phải mất phí

Và đặc biệt là chủ động không nên phải nhờ vả các bạn trong forum ( các bạn ấy lại có time làm chuyện khác )

Đừng quên nút thanks nhé. hãy thể hiện bạn là người có văn hóa

hi vọng là topic sẽ được stick để tất cả người cùng biết

By ogc_vn
By vespa_standard
#534678 cách này cũ lắm rồi, và thiếu rõ hơn nữa sâu lùn hình như đi đâu cũng thấy. có lẽ là 24/24 trong ketnooi.com/forum quá
By thovphng
#534715 ! DOWNLOAD Tài Liệu Miễn Phí trên TAILIEU.VN mà Không Cần Tài Khoản !!

Chắc hẳn tất cả người đều biết đến trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! rồi

Mình biết 1 cách để download tài liệu trên trang này mà không cần nạp tiền vào tài khoản ,nên bây giờ mình muốn share cho tất cả người,ai biết rồi thì cũng đừng ném gạch mình nhé (bản thân vừa test và cảm giác rất tốt,vẫn download bình thường).

Bước 1:Cài đặt phần mềm CutePDF .

Download tại đây : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Bước 2:

vào trang sau : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Copy và paste link tài liệu bạn cần download vào ,rồi click Download now.

Sau đó sẽ hiện ra cửa sổ mới. Tại đây vừa hướng dẫn rất cụ thể để tất cả người có thể download tài liệu, các bạn nhớ làm đúng như trong hình nhé . cái này bổ sung tý nè

---------- Bài thêm lúc 12:28 ---------- Bài trước là lúc 12:26 ----------

sâu lùn hình như đi đâu cũng thấy. có lẽ là 24/24 trong ketnooi.com/forum quá rãnh thì onli thôi

By dinhxuanthoai_swg
#534728 mình down hơn năm này rồi mà! chắc bạn mới từ trên núi xuống thì người ta share cho những ai chưa biết
By mailinh_dailylife
#534748 Mình chưa biết, nên thấy hay lắm... Thanks bạn nhé!
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội