Phần mềm hữu ích với Internet
By Dilwyn
#534055 máy mình xuất hiện tình trạng này lâu rồi mà tìm cách sửa hoài không được, sử dụng trình duyệt firefox hay chrome gì cũng vậy sài được 1 tí là bị đứng (không cuộn được không làm gì được hết tương tự như bị chụp hình vậy đó) mặt dù vẫn hoạt động bình thường mà hình ảnh hiển thị bị đứng... phải thu nhỏ trình duyệt hay full khung lại mới có thể hiển thị lại bình thường, rất khó chịu, mình chả biết bị lỗi gì, ghost lại máy mà vẫn bị, bản ghost chỉ mới cài windows chưa làm gì hết sao mà có virus... pro nào có bị như mình mà sữa được giúp mình với khó chịu quá...!!!!

đây là video mình đăng lên cho các bạn dễ hiểu

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

By sieunhann11c
By khungtroimongmo_20102005
#534116 kiểm tra ram xem nào bạn.

bât task manager lên xem có tiến trình nào đang chạy k.k có chuyện tự nhiên bị thế được

nếu cài lại nhiều lần vẫn thế.nghi viruss
By vannho2610
#534135 kiểm tra ram xem nào bạn.

bât task manager lên xem có tiến trình nào đang chạy k.k có chuyện tự nhiên bị thế được

nếu cài lại nhiều lần vẫn thế.nghi viruss chính xác như bạn này nói
By ngucto
#534206 nâng cấp flash mới nhất cái này lúc trước mình cũng từng bị do ram,và virut thui bạn ak flash thì ích khi xảy ra lắm

hặoc cũng có thể do lỗi win
By ng_trang2000
#534210 cái này lúc trước mình cũng từng bị do ram,và virut thui bạn ak flash thì ích khi xảy ra lắm

hặoc cũng có thể do lỗi windows do ram là sao hả bạn? mình phải mua ram mới hả
By Rambert
#534231 xem cái video hài quá. Bạn phải đảm phiên bản trình duyệt mới nhất và flash mới nhất rùi tình mấy cái khác mới nhất rồi mà, tại gà post video đại thui đừng cười
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội