em đang rất thê thảm khi sử dụng giao diện soạn thư mới của Gmail, khi ấn vào soạn thư nó hiện ra giao diện " đơn giản" đến mức mà chẳng thấy chỗ đính kèm tập tin đâu, em muốn quay lại giao diện cũ mà không biết phải làm thế nào, em phải làm sao đơi ???

bạn này gà con nên chắc không thấy hòm thư ở Gmail....cái cho tập tinh đính kèm ở ngay trên vần viết nội dung đó

vâng em gà nhưng thâm niên dùng Gmail của em cũng trên 5 năm rồi, chưa gặp trường hợp này bao h! nản, máy đầy đủ Flash và java

Makis

Cài này m cũng làm 1 lần rồi, bạn vào cài đặt nghịch lúc xem.. Để m thử search trên mạng xem.

Placido

lần trước cũng bị như thế, nhưng chả biết kick vào đâu thế nào lại có lại. bạn vào phần cài đặt xem, chủ iểu đều từ đó mà ra thôi

nhoc_dkny_hn9x

em đang rất thê thảm khi sử dụng giao diện soạn thư mới của Gmail, khi ấn vào soạn thư nó hiện ra giao diện " đơn giản" đến mức mà chẳng thấy chỗ đính kèm tập tin đâu, em muốn quay lại giao diện cũ mà không biết phải làm thế nào, em phải làm sao đơi ???
Bạn up lại tấm hình đi có thấy gì dâu mà giúp, nếu tương tự hình bac kia up thì click vào cái hình cai kẹp giấy rồi chọn file cần đính kèm

Các chủ đề có liên quan khác