Phần mềm hữu ích với Internet
By luoi_luoi_luoi87
#531821 Nguồn nước mà ít thì cái vòi dù mở to đến mấy vẫn thế bạn à. Đầu từ đường truyền cáp quang đi bạn. Rủ thêm mấy hàng xóm cùng dùng. Có gì alo Ngô Đạt, 0982779625. mình tư vấn cho Mấy cái Modem ở trên có xài được với đường truyền cáp quang không bác? Mà rủ thêm được hàng xóm xài cùng để giảm bớt chi phí luôn ah? Giá thuê bao của nó giờ bao nhiêu bạn? Mình k rành lắm nên mấy bác thông cảm

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tinhban_tinhyeu_tinhnaydanhchoem
#531884 bạn phải nói rõ nhu cầu và mục đích dùng ra tất cả ng mới giúp được chứ Mình chỉ dùng trong gia đình thôi, nhà mình 3 lầu. Nhu cầu thì cũng chỉ lướt web , down phim linh tinh thôi chứ cũng k có chơi game hay làm gì cả. Mình muốn modem phủ sóng được hết cả nhà để mấy cái Ipad, IP dùng được wifi
Blog Tâm sự:
  • Cuộc sống thiếu tiền khiến tôi mất cảm xúc khi ở bên chồng | 01:05 ...
  • Có nên đánh cược với hôn nhân | 12:05 ...
  • 3 lần sinh con là 3 lần chồng ngoại tình | 11:05 ...
  • Yêu 6 năm, anh bỏ tôi để đến với người con gái khác | 01:05 ...
  • Tôi ước có người phụ nữ nào đó chịu yêu bố | 10:05 ...
  • Hai vợ chồng cùng thất nghiệp sau khi tôi sinh con | 10:05 ...
By my_love_ailoveyou
#531885 bạn phải nói rõ nhu cầu và mục đích dùng ra tất cả ng mới giúp được chứ Mình chỉ dùng trong gia đình thôi, nhà mình 3 lầu. Nhu cầu thì cũng chỉ lướt web , down phim linh tinh thôi chứ cũng k có chơi game hay làm gì cả. Mình muốn modem phủ sóng được hết cả nhà để mấy cái Ipad, IP dùng được wifi
By doluong_quynhnhu
#531952 Có tiền mua em này thì nên đầu tư 1 đg truyền cáp quang của bon CMC Giganet, cực phê luôn mà giá lại mềm. Sau đó thì hỏi bọn nó cung cấp modem wifi nào mình thịt luôn, không cần lăn tăn chuyện loại nào đâu.

Chỉ cần bảo bọn nó cung cấp cho loại tốt nhất để có thể bật 24/7 mà không nóng quá, KẾT thì tự chế 1 bộ tản nhiệt cho nó ( nhà tớ cũng tự làm bộ tản nhiệt thế haha)

[quote]Nguồn nước mà ít thì cái vòi dù mở to đến mấy vẫn thế bạn à[quote]

Hầu hết các router có độ phủ sóng trong khoảng bán kính 30,5 m về tất cả hướng. (wikipedia: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!)

nên bạn đặt ở trong nhà nó có thể giảm đi đôi chút xuống hơn 20m vậy là đủ cho 1 căn nhà 11 tầng (khoảng 44m) có wifi đặt ở chính giữa tầng 6

By atv_24h
#532012 Theo em bác lắp mạng FPT rồi yêu cầu modem có wifi rồi mua thêm 1 Ap nữa đặt ở tầng 2 thế là tha hồ lướt sóng....
By nguyen.thunhan
#532054 [QUOTE=3dkute;14624570]Có tiền mua em này thì nên đầu tư 1 đg truyền cáp quang của bon CMC Giganet, cực phê luôn mà giá lại mềm. Sau đó thì hỏi bọn nó cung cấp modem wifi nào mình thịt luôn, không cần lăn tăn chuyện loại nào đâu.

Chỉ cần bảo bọn nó cung cấp cho loại tốt nhất để có thể bật 24/7 mà không nóng quá, KẾT thì tự chế 1 bộ tản nhiệt cho nó ( nhà tớ cũng tự làm bộ tản nhiệt thế haha)

[quote]Nguồn nước mà ít thì cái vòi dù mở to đến mấy vẫn thế bạn à

Hầu hết các router có độ phủ sóng trong khoảng bán kính 30,5 m về tất cả hướng. (wikipedia: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!)

nên bạn đặt ở trong nhà nó có thể giảm đi đôi chút xuống hơn 20m vậy là đủ cho 1 căn nhà 11 tầng (khoảng 44m) có wifi đặt ở chính giữa tầng 6

Bác có chém quá không liệu có chú nào phát được 6 tầng nhà không nhi???

By hoathuytram_wbf
#532071 Có tiền mua em này thì nên đầu tư 1 đg truyền cáp quang của bon CMC Giganet, cực phê luôn mà giá lại mềm. Sau đó thì hỏi bọn nó cung cấp modem wifi nào mình thịt luôn, không cần lăn tăn chuyện loại nào đâu.

nên bạn đặt ở trong nhà nó có thể giảm đi đôi chút xuống hơn 20m vậy là đủ cho 1 căn nhà 11 tầng (khoảng 44m) có wifi đặt ở chính giữa tầng 6 Oài.. Em tra cước CMC thấy phí lắp đặt 6.000.000, còn cước hàng tháng thấp nhất là 1.500.000/ tháng nhu cầu em cũng đơn giản nên chắc không cần thiết phải đến mức như vậy
By vjtc0n_0nline_l0ne
#532081 CMC Giganet có gói cước rẻ hơn mà có 600k lắp đặt ^^ Link đây: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lắp con GigaNet Home 3 tốc độ 6144/768 Kbps là quá tốt cho 2-3 máy
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online