Zany_Boy

hết hack băng thông gói 120k rồi. chuyển từ edgd lên Hsdpa nó ngắt kết nối luôn. haizzz.. chết tiệt

pucca_pucca41

Thôi giả từ Viettel lâu rồi, điện thoại cũng vậy bị trừ tiền oan ức, 3g cũng bái bay luôn. Giờ xài Mobi cho lành !

fpt68

Mình mới dùng viettel thôi, cũng chả rõ lắm. Xin hỏi ae là gói mimax thì 500Mb dùng thoải mái, tốc độ 3G, khi quá 500Mb thì tốc độ giảm xuống k? có tính phí sử dụng khi quá 500Mb k?

greenleaves16

Mình mới dùng viettel thôi, cũng chả rõ lắm. Xin hỏi ae là gói mimax thì 500Mb dùng thoải mái, tốc độ 3G, khi quá 500Mb thì tốc độ giảm xuống k? có tính phí sử dụng khi quá 500Mb k?

maica1978

ko tính phí sau khi hết 500 Mb và tốc độ là còn 128 Kbps theo thông tin mới nhất

oanh12ls

Vãi, lúc mấy cha phá băng thông người ta sao éo ho he đi , người ta bóp để bù trừ qua số băng thông mấy cha phá còn càm ràm cái lolz gì ? Muốn ăn mà éo muốn trả tiền

gnuh_gnauq

Vãi, lúc mấy cha phá băng thông người ta sao éo ho he đi , người ta bóp để bù trừ qua số băng thông mấy cha phá còn càm ràm cái lolz gì ? Muốn ăn mà éo muốn trả tiền +1, ccmnr, lúc ăn ngon có thấy mặt thằng nào, lúc mất miếng ăn là thò ngay mặt ra 500mb max speed đó ai xài mà bảo là lừa đảo, 10k cho 500mb rồi còn nói gì nữa, với lại mimax có gói 2G ko? - cái này không biết có ko? nếu không có thì làm đek gì dki được mà xài

baongocdo_0308

Vãi, lúc mấy cha phá băng thông người ta sao éo ho he đi , người ta bóp để bù trừ qua số băng thông mấy cha phá còn càm ràm cái lolz gì ? Muốn ăn mà éo muốn trả tiền Đồng ý với bác này. Thằng phá nhởn nhơ còn người "ngay" thì chịu nguy hiểm vãi

Vãi, lúc mấy cha phá băng thông người ta sao éo ho he đi , người ta bóp để bù trừ qua số băng thông mấy cha phá còn càm ràm cái lolz gì ? Muốn ăn mà éo muốn trả tiền Đồng ý với bác này. Thằng phá nhởn nhơ còn người "ngay" thì chịu nguy hiểm vãi

Moran

Đồng ý với bác này. Thằng phá nhởn nhơ còn người "ngay" thì chịu nguy hiểm vãi Há há! Em có phá đâu! không hiểu gần tháng nay cứ nhết D-com zô máy rồi bấm kết nối cái là nó max speed luôn! Thế mới oải!

Bạn cho mình hỏi. Mình tắt 3g trên điện thoại của máy mình đi chạy 2g speed test là 15kb/s. khi bật 3g lên chạy speed test vẫn là 15kb/s thế bạn giải KẾT thế nào về cái này. Thế mình mất 10k/tháng đăng kí 3g chỉ để có tốc độ = 2g thôi hay sao. Bóp băng thông đi chăng nữa thì tốc độ chạy trên nền 3g cũng phải cao hơn tốc độ chạy trên 2g chứ. Đằng này lại không hơn nhau. Bạn giải KẾT đi

Còn 1 điều nữa. Khi viettel giảm tốc độ 3g so với trước thông thấy thông báo cho khách hàng 1 câu, hay thông tin trên trang chủ gì hết mà cử im ỉm đi giảm tốc độ là thế nào. Bạn giải KẾT đi. Chả lẽ viettel là công ty lớn lại có cách làm ăn theo kiểu "việc vừa rồi" thế hay sao. Bóp cứ bóp khách hàng dùng mặc kệ khách hàng hay sao. Mình lên đây hỏi mới có bạn trả lời thế những người không lên đây hỏi các bạn coi họ là gì ? - khi truy cập hết lưu lượng qui định với tốc độ 3G thì sẽ bị giới hạn tốc độ. nhà mạng vừa qui định tốc độ mạng bị giới hạn nên lúc này 2G hay 3G đều không quan trọng bằng chuyện tốc độ có đúng như qui định.

- Bản chất của dịch vụ 3G phụ thuộc vào nhiều yếu tố nên không thể ổn định như dịch vụ ADSL.

Các chủ đề có liên quan khác