Phần mềm hữu ích với Internet
By Faraji
#527355 có lẽ dùng mạng dây cho nó lành các bạn à.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By miss_hitle
By thi1706
#527653 Bạn cho mình hỏi. Mình tắt 3g trên điện thoại của máy mình đi chạy 2g speed test là 15kb/s. khi bật 3g lên chạy speed test vẫn là 15kb/s thế bạn giải KẾT thế nào về cái này. Thế mình mất 10k/tháng đăng kí 3g chỉ để có tốc độ = 2g thôi hay sao. Bóp băng thông đi chăng nữa thì tốc độ chạy trên nền 3g cũng phải cao hơn tốc độ chạy trên 2g chứ. Đằng này lại không hơn nhau. Bạn giải KẾT đi

Còn 1 điều nữa. Khi viettel giảm tốc độ 3g so với trước thông thấy thông báo cho khách hàng 1 câu, hay thông tin trên trang chủ gì hết mà cử im ỉm đi giảm tốc độ là thế nào. Bạn giải KẾT đi. Chả lẽ viettel là công ty lớn lại có cách làm ăn theo kiểu "việc vừa rồi" thế hay sao. Bóp cứ bóp khách hàng dùng mặc kệ khách hàng hay sao. Mình lên đây hỏi mới có bạn trả lời thế những người không lên đây hỏi các bạn coi họ là gì ? Khác ở cái tốc độ EDGE của bạn cùng là 15kb nhưng mà mất tiền, 5d/10kb hay sao ý! Còn đăng ký thì không mất! ^^

Nhưng công nhận là ức chế vụ nó bóp xuống còn 1/2 so với trước mà không báo 1 câu nào!

Cũng may em vẫn có cách cho nó max băng thông!

By ly_biet
#527654 Bạn cho mình hỏi. Mình tắt 3g trên điện thoại của máy mình đi chạy 2g speed test là 15kb/s. khi bật 3g lên chạy speed test vẫn là 15kb/s thế bạn giải KẾT thế nào về cái này. Thế mình mất 10k/tháng đăng kí 3g chỉ để có tốc độ = 2g thôi hay sao. Bóp băng thông đi chăng nữa thì tốc độ chạy trên nền 3g cũng phải cao hơn tốc độ chạy trên 2g chứ. Đằng này lại không hơn nhau. Bạn giải KẾT đi

Còn 1 điều nữa. Khi viettel giảm tốc độ 3g so với trước thông thấy thông báo cho khách hàng 1 câu, hay thông tin trên trang chủ gì hết mà cử im ỉm đi giảm tốc độ là thế nào. Bạn giải KẾT đi. Chả lẽ viettel là công ty lớn lại có cách làm ăn theo kiểu "việc vừa rồi" thế hay sao. Bóp cứ bóp khách hàng dùng mặc kệ khách hàng hay sao. Mình lên đây hỏi mới có bạn trả lời thế những người không lên đây hỏi các bạn coi họ là gì ? Khác ở cái tốc độ EDGE của bạn cùng là 15kb nhưng mà mất tiền, 5d/10kb hay sao ý! Còn đăng ký thì không mất! ^^

Nhưng công nhận là ức chế vụ nó bóp xuống còn 1/2 so với trước mà không báo 1 câu nào!

Cũng may em vẫn có cách cho nó max băng thông!

By thaihung_moon
#527790 Giờ mới biết là Viettel thông báo giảm BW. Thảo nào toàn 128/128. May mà mình mát tay, mạng toàn max speed, vào sopcast xem bóng đá ầm ầm.
By chocolove215
#527791 Giờ mới biết là Viettel thông báo giảm BW. Thảo nào toàn 128/128. May mà mình mát tay, mạng toàn max speed, vào sopcast xem bóng đá ầm ầm.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym