Phần mềm hữu ích với Internet
By Trevian
#525788 Sang ngày 1/11 là nhiều nhà cung cấp internet vừa chặn(một số nơi) không cho truy cập đươc FACEBOOK .

Cách đổi file cũ vừa không còn dùng được nữa!

Em sẻ chia cho các bạn cách vào fb mới như sau:

Có khi 3s vừa xong chứ nói gì 5s.

Bình thường các bạn vào trang này để đăng nhập đúng không?
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

các bạn thêm số 0 vào giữa www. và .facebook thành như sau:

Em đảm bảo sẽ vào được!Nếu bác có thông báo lạ thì cứ bỏ qua và vào fb.

Chúc các bạn thành công!

p/s:

các bạn có cách nào hay nữa thì cùng thảo luận nhá.Chia sẻ là chính!!!!

Thank các bạn đã đọc!!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By kuron56
#525831 mình dùng VNPT đổi DNS thành 4.2.2.2 vẫn vào bình thường , thỉnh thoảng có lúc không vào được ( chỉ trong vài phút thôi ) thì thêm số 0 vào trc địa chỉ facebook tức là vào địa chỉ : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! đảm bảo vào được , dùng fake ip làm j cho nó mệt
By angle_blue106
#525832 mình dùng VNPT đổi DNS thành 4.2.2.2 vẫn vào bình thường , thỉnh thoảng có lúc không vào được ( chỉ trong vài phút thôi ) thì thêm số 0 vào trc địa chỉ facebook tức là vào địa chỉ : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! đảm bảo vào được , dùng fake ip làm j cho nó mệt
By hoahongty_89
#525890 từ thuở xa xưa đến ngày nay tớ có cái DNS [8 8 8 8]

[8 8 4 4]

vẫn dùng để vào facebook. nếu không vào được thì dùng firefox + addon AnonymoX, hay dùng chrome + addon stealthy

sử dụng nhà cung cấp mạng vnpt (cùi mía)

* note: chrome + addon stealthy khuyên bạn ít, hay không nên dùng vì nó làm tài khoản facebook có thể bị khóa tạm thời (gian) và phải mất công nhập lại thông tin để login. rất bất tiện.

By gonnabcold
#525891 từ thuở xa xưa đến ngày nay tớ có cái DNS [8 8 8 8]

[8 8 4 4]

vẫn dùng để vào facebook. nếu không vào được thì dùng firefox + addon AnonymoX, hay dùng chrome + addon stealthy

sử dụng nhà cung cấp mạng vnpt (cùi mía)

* note: chrome + addon stealthy khuyên bạn ít, hay không nên dùng vì nó làm tài khoản facebook có thể bị khóa tạm thời (gian) và phải mất công nhập lại thông tin để login. rất bất tiện.

By forever_yeunguoitrongimlang
#526012 mới 1/11 mình dùng host k vào được! xóa đi lại vào bt!
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online