Phần mềm hữu ích với Internet
By hess_cross
By hoangnguyen_2108
#526024 Có 1 bạn trong 4rum mình share cách Unlock cho E173 nah:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! (pass diepa9k39)

Hjx tiếc rằng con E1750 của mình vừa sửa Firmware lại trước đó rồi giờ có test cũng k chính xác nữa

mới làm chuột bạch test, không unlock được
By tran.thikhanh
#526026 Có 1 bạn trong 4rum mình share cách Unlock cho E173 nah:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! (pass diepa9k39)

Hjx tiếc rằng con E1750 của mình vừa sửa Firmware lại trước đó rồi giờ có test cũng k chính xác nữa

mới làm chuột bạch test, không unlock được
By blogchanh_blogdeo
#526084 Mình thì toàn unlock = tay con Viettel E173Eu-1 thôi. Thỉnh thoảng Minmax đạt max-speed cũng hơn 812 Kb/s. (có điều không = sim 3G được : hơn 1GB/s dơnload IDM )

Có vài cái ảnh ở đây:

Còn phần mềm thì ở ketnooi.com/forum hay gì đó chỉ tốn time tải +xóa chứ chả tích sự gì.
By blood_of_dicth
#526085 Mình thì toàn unlock = tay con Viettel E173Eu-1 thôi. Thỉnh thoảng Minmax đạt max-speed cũng hơn 812 Kb/s. (có điều không = sim 3G được : hơn 1GB/s dơnload IDM )

Có vài cái ảnh ở đây:

Còn phần mềm thì ở ketnooi.com/forum hay gì đó chỉ tốn time tải +xóa chứ chả tích sự gì.
By daukhocuaem_la_cuaanh

có điều không = sim 3G được

K xài sim 3g thì bác xài hàng gì??? Nhân tiện đây bạn nói các soft của VNZ k ổn thì sao bạn k thử share cách Unlock bằng tay của bạn lên lun để các bạn khác cũng xài con E173 đở khổ! Giúp ng là giúp mình mà bạn

By sunny_luv_lynk

có điều không = sim 3G được

K xài sim 3g thì bác xài hàng gì??? Nhân tiện đây bạn nói các soft của VNZ k ổn thì sao bạn k thử share cách Unlock bằng tay của bạn lên lun để các bạn khác cũng xài con E173 đở khổ! Giúp ng là giúp mình mà bạn

By petuyetlovekute
#526200 K xài sim 3g thì bác xài hàng gì??? Nhân tiện đây bạn nói các soft của VNZ k ổn thì sao bạn k thử share cách Unlock bằng tay của bạn lên lun để các bạn khác cũng xài con E173 đở khổ! Giúp ng là giúp mình mà bạn Chắc unlock tạm thời
By phuonganh103
#526201 K xài sim 3g thì bác xài hàng gì??? Nhân tiện đây bạn nói các soft của VNZ k ổn thì sao bạn k thử share cách Unlock bằng tay của bạn lên lun để các bạn khác cũng xài con E173 đở khổ! Giúp ng là giúp mình mà bạn Chắc unlock tạm thời
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym