nguyenvp_blog

Có thể là do sang tháng mới tài khoản của bạn không có đủ 120k trong tài khoản gốc! và bạn dùng đến hôm nay thì nó hết tiền và bị như vậy!

Bạn nạp thêm vào dùng. hay muốn chắc chắn thì gọi tổng đài hỗ trợ 3G 1818 thì phải! Hỏi xem tháng này dùng dc bao nhiêu tiền rồi! Không phải là có thể mà chắc chắn luôn. Mình cũng vừa bị trường hợp tương tự, nạp tiền vào dùng tiếp, sẽ trừ tới khi đủ 120k thì dừng

bạn gói 18008198 kêu họ kiểm tra cho. Đây là tổng đài miễn phí nhầm rồi ku 18008119 hỗ trợ lỗi hay hỏng hóc các kiểu, đôi khi nó không trả lời được thì nó bắt gọi 19008198

Không phải là có thể mà chắc chắn luôn. Mình cũng vừa bị trường hợp tương tự, nạp tiền vào dùng tiếp, sẽ trừ tới khi đủ 120k thì dừng Thực ra mình cũng từng bị như vậy rồi! Nhưng mà cứ dùng có thể

Với lại viettel nó trừ mỗi tháng 120k chứ không phải là trừ 2Gb. Vậy nên cho dù data KM mỗi tháng của bạn có lên đến 10Gb thì cũng vẫn bị trừ 120k, chỉ khác ở chỗ bạn sẽ dc dùng 12Gb ở tốc độ cao!

hokha2001

Tại sao k chuyển sang dùng các nhà mạng khác nhỉ??? Vietnamobile, Vina, Mobi... các nhà mạng khác đâu thua kém gì nhưng chất lượng mạng có thể nói là nhanh hơn (đối với 3G - ý kiến chủ quan thôi ) và đặc biệt hơn chuyện hack băng thông lại dễ hơn của Viettel. Mình mới tậu được 1 sim sv của Mobi nhưng xài từ bữa giờ 20k vẫn k hết mà down phim phà phà tốc độ trung bình khoảng 350kb/s giờ thấp điểm đạt tới 700kbs sướng nhất là chỗ k phải mày mò kiếm cách phá băng thông, đơn giản vì nó k bóp

Braden

Tại sao k chuyển sang dùng các nhà mạng khác nhỉ??? Vietnamobile, Vina, Mobi... các nhà mạng khác đâu thua kém gì nhưng chất lượng mạng có thể nói là nhanh hơn (đối với 3G - ý kiến chủ quan thôi ) và đặc biệt hơn chuyện hack băng thông lại dễ hơn của Viettel. Mình mới tậu được 1 sim sv của Mobi nhưng xài từ bữa giờ 20k vẫn k hết mà down phim phà phà tốc độ trung bình khoảng 350kb/s giờ thấp điểm đạt tới 700kbs sướng nhất là chỗ k phải mày mò kiếm cách phá băng thông, đơn giản vì nó k bóp

Kiếm đâu ra cách hack hay chỉ a e zới bạn

haihong0403

Ma_nu

Bạn có thể kiếm trong VNZ chịu khó mày mò 1 chút bạn sẽ KẾT thú hơn với những gì bạn tự làm được (hay làm lại của ng khác )

ra_n_bi

Bạn có thể kiếm trong VNZ chịu khó mày mò 1 chút bạn sẽ KẾT thú hơn với những gì bạn tự làm được (hay làm lại của ng khác ) Đối zới mobi nha bạn

Vẫn là cách cũ ak(

Chuyển từ 2G sang 3G đó ak

Sigfrid

nạp tiền vào bạn ơi. Nó trừ dần đến khi hết 120k thì không trừ nữa.

đơn giản là vì:

hệ thống chưa trừ đủ 120K mà TK của bạn vừa hết tiền thì sẽ không truy cập được và có thông báo.

nhukong

đơn giản là vì:

hệ thống chưa trừ đủ 120K mà TK của bạn vừa hết tiền thì sẽ không truy cập được và có thông báo. Đăng ký một lần rồi tháng sau tự động gia hạn, mình không phải đăng ký nữa đúng không bác? (gói 120k)

playboy_102

Phải có đủ 120k trong tài khoản khi nào trừ hết 120k thì mới được còn chưa đủ hết 120k thì bị vậy là đúng

Các chủ đề có liên quan khác