Bạn vào đây nha! Bảo đảm chính xác..nhưng nên check nhiều nick để bjt tình trạng...có khi nick off thì nó hiện invisible còn nick invisible thì nó hiện off...tại vì nhiều người check quá nên nó bị lag đó bạn Bó tay, kiểm tra nhiều lần cùng 1 nick, lúc thì ẩn, lúc thì off

---------- Bài thêm lúc 01:40 ---------- Bài trước là lúc 01:34 ----------

À hiểu ra rồi, trang này nó chơi kiểu hên xui, thằng nào check đúng lúc đứa kia đang ẩn (hay off) rồi nó báo tương tự ẩn (hay off), lúc đó thì tung tin lên trang này check đúng

babyvip_kute9x

Bạn vào đây nha! Bảo đảm chính xác..nhưng nên check nhiều nick để bjt tình trạng...có khi nick off thì nó hiện invisible còn nick invisible thì nó hiện off...tại vì nhiều người check quá nên nó bị lag đó bạn check được nick mình invisible! còn nick khác chưa thử chưa rõ

Aldrik

web này kiển tra bình thường mà lúc nhiều người kiểm tra thì nó có sai sót chút thôi mà sai lòi lúc thì off lúc thì invite

yenkute59

Từ bản Yahoo 11.5 là không còn kiểm tra được nữa đâu, mà người ta ẩn mình tìm người ta làm gì cho mệt , hehe Bạn dùng thử tool của mình đi. Có điều phải qua 1 số bước.

b1: truy cập hay

b2: nhấn nút copy và gửi cho người cần check

b3: chờ 10 giây rồi click vào nút get IP

Khi kết quả hiện ra có 2 IP khác nhau (1 của bạn, 1 của người bạn check) thì user đó đang online hay invisible (cái này có thông báo ở dưới) và đi kèm với đó là cái bảng đồ show vị trí của người kia (chính xác không cao lắm - 60 -80%).

Nếu thông báo là Offline thì người bạn check chỉ có thể online trên thiết bị di động hay thật sự là offline hẳn rồi.

Nếu bạn muốn thử thì nhờ 1 người invisible rồi check (tại cái tool mình viết tự check mình thì hơi rối ở cái logic chỉ sợ bạn không hiểu )

chúc bạn thành công

P.s: Nguyên lý làm chuyện của tool luôn

Cái link ảnh bạn gửi sẽ được chương trình yahoo messenger của người kia tự động truy cập và tải ảnh về (quá trình tải ảnh là tự động).

Trong quá trình tải ảnh thì sẽ kết nối với server của mình. Nên mình kiểm tra, nếu có kết nối tới server của mình thì người đó hay đang online hay đang invisible thôi phải ko

hot_girl404

nói rõ hơn được không bạn ơi. mình không hiểu là làm thế nào để gửi đến người cần kiểm tra được.

Các chủ đề có liên quan khác