hanbongvan

Tình hình là máy đang bình thường, sau khi xem 2 bộ phim HD ở Youtube xong,e khởi động lại máy thì vào windows rất lâu 5 phút,bình thường chỉ khoảng 2 phút là vào windows rồi. sau khi vào windows máy cũng rất chậm

E bị như thế này 2 lần rồi,lần trước thì cài lại win, lần này lên DD hỏi xem ai biết lỗi này thì giúp em với

Chẳng lẻ phải cài lại windows nữa ah`

Ai biết thì giúp em với....e Thank rất rất nhiều

vit_tiny

thiệt mình cũng chẳng thấy nó liên quan gì đến nhau cả thế mới điên

Cấu hình máy mình nè: Dell vostro 1500, intel core 2 duo 2.2gh,ram 2 gh,card man hinh nvidia geforce 8600 512mb

... mà 2 lần mình bị như vậy rồi chẳng hiểu nổi nữa.....ko biết ai có bệnh tương tự mình ko...khởi động chậm thì tạm chấp nhận nhưng vào windows vẫn chậm.......phải đợi một lúc khoang 15 phút thì nó nhanh hơn được chút@@ nhưng lâu lâu nó giật 1 cái....vào cf bắn cũng bình thường không lag lắm nhưng lâu lâu no giật cho cái không đi được luôn....moá bệnh này lạ wa'@@

Ai biết bệnh này chỉ giúp em với @@

boy_me_game2004

cài bảN windows khác, nếu bạn đang dùng đĩa cài, thì mua đĩa khác. có lẽ do bản windows bạn đang dùng có lỗi, mua đĩa khác càI cho chắc ăn

cartoonphuc2

ak` máy bạn chạy chậm là do bạn chứa nhiều video trên máy wa....video trên máy nó chạy ngầm, bạn lưu càng nhiều máy bạn càng chậm, xóa bớt nhé

Pat

cài windows khác. dọn ổ cứng. chống phân mảng. còn nguy cơ virus nữa. ok!

Các chủ đề có liên quan khác