Phần mềm hữu ích với Internet
By lucky11357
#524626 cái này chơi game mà không mở rộng lớn thêm băng thông thì lag là đúng rồi bạn ạ.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By dried_tear
#524681 cái này mới đầu nó cho mấy G chạy 3G thôi sau mấy G đó nó chạy lại GPRS nên rất chậm.gói cước giá rẻ mà bác
By khungtroingayxua
#524745 Mình chơi game Dragonica, lúc trước chơi đâu có bị như vậy, qua tháng này là nó như vậy làm mình điên lên, nói vậy mua Sim 3G đang ký gói 120/1 tháng xài cho chắc, chứ mình không biết cách mở băng thông rồi ^^!.

Bác nào gửi mình keylog thì đừng gửi nhé.

Thank các anh chị.
By kechaytronngaymai_cg
#524775 cậu thấy nó tựddowwwn thì chắc là do có phần mềm virut gì đó. 2 là có các phần mềm gì đó tự động cập nhật như Phần mềm diệt virut hay gì đó nó cập nhật nên chạy thế.

mình thấy bạn nên chuyển qua dùng hẳn sim dcom đi cho rẻ dùng cái gói cho đt kia thì tốc độ chán lắm. dùng gói maxximum luôn đi
By jhk_hj
#524793 MIMAX chậm lắm, xài gói 120k/tháng đi. Có down cái gì thì phá băng thông củng được 200MB mỗi lần, không thì xài bình thường củng không chậm lắm, tạm chấp nhận được
By Webbestre
#524854 mình dùng 3g mobi lên cũng không dõ. mà ai biết mobi có mua được data không nhỉ Mobi có thể mua data thoải mái bạn!

Bạn lên trang chủ xem, nó có các gói như M10, M25... nhiều lắm.

Rồi đăng kí bằng cách soạn tin: DK Tên_Gói ----> 999 (200đ/sms)
By sep_truong
#524997 Chào các anh chị,

Em hiện nay xài d-com 3G mạng Viettel.

Em xài gói Mimax 50k/1 tháng, nhưng trong tuần nay em chơi game online hay lướt wed thì nó làmcoi nhưđang download cái gì ấy mà nó chạy maximun luôn làm em chơi game bị lag hay đứng hoại tạo cảm giác khó chịu vô cùng.

Anh chị nào biết tại sao bị vậy không, nếu có cách khắc phục chỉ cho em, em Thank nhiều lắm.

Còn gói Mimax cỡ này em xài xong 1 tháng là phải đổi Sim mới vì nó không như trước tự động âm 40.000 nữa chẳng hay là mỗi tháng mỗi đăng ký hay mỗi tháng mỗi thay Sim ạ.

Anh chị nào có lòng giải đáp giùm em, em Thank nhiều, nếu có loãng box thì bỏ qua cho em có đang cài avast không?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym