cat_tom

Update Tuesday, September 11, 2012 2:48:11 Phần mềm : Tình hình là các bạn sử dụng acc của mình download rất nhanh hết dung lượng. Bạn nào có acc VIP 4share mà hảo tâm muốn share cho tất cả người cùng dùng chung thì gửi cho mình để mình add vào tool nhé.

Acc 4share.vn được tool sử dụng sẽ không bị lộ thông tin về acc như các cách share acc thông thường đâu nên các bạn share acc cũng có thể yên tâm.

Cái acc VIP FUNNY của mình còn có hơn 200GB thôi, nếu không có acc VIP ủng hộ thì tool không get link được nữa nhé, mình muốn giúp các bạn nhưng mà không có acc VIP thì cũng lực bất tòng tâm.

Getlink up.4share.vn by ForceF5 v3.0 with accout VIP

Release Date : September 11, 2012

Một số thông tin về tool :
Tool viết bằng autoIT và dùng IE9 để chạy nên các bạn phải cho IE9 hoạt động tốt nhé. Tool chỉ hoạt động tốt nhất trên Windows 7 , không chạy trên Windows XP, Windows 8 tớ không biết. Tool chỉ hỗ trợ Windows 7 cài IE9 thôi nhé.

Download về là chạy luôn, không cần setup gì cả.

Chú ý nhập mỗi dòng một link và k0 có dòng trắng nhé.

Filename:Getlink up.4share.vn by ForceF5 v3.0 with accout VIP.exe

Size: 783.35 KB (802146 bytes)

Uploaded By: ForceF5

Uploaded On: 2012-09-11 00:43:01

MD5 Sum: 4a8abff0fbc1f0e40e1a29b135506f66

Mình đề nghị k0 mirror link của mình sang các host khác, nếu copy đi nơi khác vui lòng ghi rõ nguồn gốc ketnooi.com/forum
Code: http://d-h.st/20g Cách download các bạn xem hình này sẽ rõ

Như vừa nói, mình chỉ hỗ trợ máy cài windows 7 , IE9 thôi nhé, K0 thỏa mãn điều kiện trên thì tool có thể bị lỗi,và những trường hợp đó mình k0 hỗ trợ.

Acc vip của mình gắn vào tool cho anh em download chẳng biết có bị block hay k0, còn về BW thì cũng là vấn đề cần lo đấy, vì cái acc VIP FUNNY của mình còn có hơn 200GB mà từ lúc share tool để giờ các bạn kéo hết hơn 20GB của mình rồi.

Cùng nhau kêu gọi ủng hộ acc VIP nào các bạn.

Mình sẽ code tool tự động lựa chọn acc VIP để sử dụng khi acc này hết BW thì sẽ dùng acc khác, nhưng cái chính vẫn là cần các bạn ủng hộ acc VIP.

Seafra

Mình không down tool từ địa chỉ trên được. bác nào hảo tâm úp lên host khác hộ mình với. thank

Brook

bác nên thêm 1 tùy chọn là Download with IDM cạnh tùy chọn Copy D-Link cho tiện

Mình không down tool từ địa chỉ trên được. bác nào hảo tâm úp lên host khác hộ mình với. thank Mình chỉ up lên 1 host d-h.st này để tiện quản lý file và biết được số lượt download, còn cách download của nó tì quá đơn giản rồi, host này còn dễ download hơn MF.

Xin các bạn chú ý không upload file của mình lên host khác nhé

Cách download đây ( chỉ dẫn như thế này mà còn không biết download nữa thì mình chịu )

Các chủ đề có liên quan khác