Phần mềm hữu ích với Internet
By kntphuc
#524536 VNPT chỗ các bạn khó nhỉ, chỗ mình đóng trễ thì ghi nợ sang hóa đơn tháng sau @@

cơ mà VNPT mấy hôm nay đúng là rất chập chờn, gọi vào kiểm tra thì tương tự như bác thớt, kq bình thường rồi đi về tất cả chuyện lại đâu vào đấy, giờ nản chả thèm gọi luôn..

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By negro_le
#524567 Xem đường dây nhà bạn đi,có thể virus nữa,nhưng khả năng đường dây rồi.trước mình cũng bị tình trạng này,là do 1 ông trong dãy trọ xài dây cab cùi nên cứ lúc có lúc không,ổng thay cab mới là lại bình thường
By nolak.1102
#524635 VNPT chỗ các bạn khó nhỉ, chỗ mình đóng trễ thì ghi nợ sang hóa đơn tháng sau @@

cơ mà VNPT mấy hôm nay đúng là rất chập chờn, gọi vào kiểm tra thì tương tự như bác thớt, kq bình thường rồi đi về tất cả chuyện lại đâu vào đấy, giờ nản chả thèm gọi luôn.. gọi mấy lần oy` bạn ah`, gọi riết nãn lun, toàn thấy tốn tiền điện thoại k? giải quyết thì chẵng dc nhiu, lại đâu vào đấy, có bác nào xài mạng nào # mà giá tiền cũng tàm đó k? chỉ cho e với.
By VboyTeen_FC
#524692 Xem đường dây nhà bạn đi,có thể virus nữa,nhưng khả năng đường dây rồi.trước mình cũng bị tình trạng này,là do 1 ông trong dãy trọ xài dây cab cùi nên cứ lúc có lúc không,ổng thay cab mới là lại bình thường Virus thì không thể nào rồi...100% là tại đường dây vì nó "điên" rất đúng giờ :-s...chắc đường dây yếu

hình như giờ có gói 170k đó bạn. Gói rẻ nhất bạn nói của fpt hình như giờ vừa hết áp dụng cho HCm+HN rồi bạn...gói rẻ nhất của nó giờ phí hình như 250k hay 280k gì đấy. Thấy chua sót quá. Chưa kể tiền hòa mạng nữa chứ

Tui còn khùng hơn bác nữa nè. xài VNPT tháng trả 150k , trễ 1 ngày là cắt mạng. Vậy mà tình trạng mạng 3-4 ngày nay toàn là mình k biết giờ như thế nào nhưng cứ chơi từ 9h sáng tới 22h đêm là mạng cứ vào dc 3 phút thì rớt mạng 1 lần, còn vào dc thì 1phút đầu mạng tạm tạm , 2phút sau là chuẩn bị tới thời (gian) kỳ rớt mạng, mạng ì ạch, ì ạch , xong rồi rớt mạng lun. còn xài mạng vào 22h trờ đi thì ổn định lâu dài dc chút ( vì mình còn đi học nên cũng chỉ xài dc tới 22h30 nên cũng chẳng biết ra sao lắm nhưng từ 22h -> 22h30 thì thấy ổn định, còn sau đó ntn chịu.) Mình cũng ở khu vực Gò Vấp như bác nè, ngay khu vực lê văn thọ, pham văn chiêu. Điên ghê lun.. Như nhau thôi tui cũng gần gần bạn hơn tí...khúc Quang Trung gần ngã 5 ấy

Sáng vừa gọi nó...nó bảo khi nào chập chờn gọi lại đi, nó cho KTV chỉ dẫn mình trực tiếp (chuẩn bị tốn tiền dtdd rồi) - Kquả sáng gọi 8 với mấy a tổng đài thông báo tình trạng gần 10p chẳng được gì

Mạng thay thế thì có fpt (nghe đồn ngon nhất đó), cước tầm 250k cho gói 6mb (thấp nhất), mạng viettel thì cỡ cỡ vnpt nhưng ổn định hơn xíu....230k cho gói 3mb (thấp nhất)

Thông tin vừa tham khảo...tại cũng muốn đổi fpt nhưng mà tự đóng tiền thì phê thiệt Hichic

Cũng tàm tạm hôm nay chưa biết thế nào. Có gói UP nhanh hơn DOwN nữa hả bạn

Cũng tàm tạm hôm nay chưa biết thế nào. 15/08 nghe tin đứt cáp...thì 17/08 chập chờn mãi tới giờ . Nhưng vụ lag dis liên tục thế này thì mới 1 tuần thôi
By Kelvin
#524693 mình thì thấy cứ dùng vnpt sướng nhất rồi, nhà mình mắc cùng cái đt bàn (có mỗi cái tác dụng là gọi hỗ trợ free ) chờ 1 thời (gian) gian nữa xem có đỡ tí nào k... mình cũng đang chờ đây.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym