Phần mềm hữu ích với Internet
By phamchi_dung
#524305 cái này khi nào giảm tốc độ thì ngắt kết nối rồi bật lại tôl thôi . mình thấy tôl sài được nên coppy cho tất cả người . không phải tác giả .

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By sara_menoshe
#524350 em dùng gói mimax, đả test nhưng tốc độ chập chờn lắm, đôi lúc 32kb/s, còn đôi khi lại vươt 64kb/s, hiện giờ thì tuột xuống 32kb/s rồi, chả hỉu nổi đây tuyệt cú cú chiêu mới cho tất cả các bạn khi cần dowload 20 mb quá tuyệt cú cú 3 giây

Blog Tâm sự:
  • Hàng ngày phải chạm mặt vợ cũ chẳng thấy vui chút nào | 05:02 ...
  • 14 năm chung sống chồng vẫn yêu dù tôi không sinh được con | 06:02 ...
  • Tết này tôi lại phải trả lời câu hỏi Già rồi, sao không lấy vợ đi. | 02:02 ...
  • 30 Tết tôi bị đứa trẻ 4 tuổi đuổi khỏi nhà | 04:02 ...
  • Sau 10 năm mới biết chồng cặp bồ và có con ngoài giá thú | 03:02 ...
  • Trao thân rồi mà chẳng biết anh có yêu tôi không | 05:02 ...
By nhoc_heyho
#524443 các bạn ơi! mình dùng Dcom hôm nay mình download Dashboard ở bên diễn đàn tinh tế (Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!) đề dùng sim vina thế mà đến lúc chạy nó không không cho lựa chọn chế độ mở mạng hay khoá mạng mà nó tự động download cái gì đó rùi tự cài! đến lúc bật giao diện Dcom lên thì vẫn không được, lại phải dùng Huawei Temp unlocking thủ công! chán quá các bạn à! học hack Dcom từ năm ngoái rùi đến năm nay vẫn không làm được! các bạn có ai có cách nào hay không share chỉ mình với! thanks các bạn nhiều!.
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online