Bartlett

Em mún đổi tên mih trên facebook thì nghe nói phải vào account setting, rồi sửa username, em cũng làm theo nhưng khi đánh tên vào thì nó lun bị lỗi khi đánh tiếng việt, lỗi nó như thế này, có bác nào bít khắc phục lỗi này k:

men_lovy_love9x

Viết bằng tiếng anh hay tiếng việt không dấu và không được viết ký tự đặc biệt nha bạn

Đó không phải là tên hiển thị mà hiển thị khi bạn cmt ở FB đâu. mà đó là tên của link + email facebook của bạn.

vd:
[email protected]

trong đó Meo4.info là tên mình điền vào ô ở trên

thế em thấy nhìu người vẫn viết tên cso dấu, và cái tên này thay cho cái tên ban đầu, còn ở trên trang cá nhân của mih, nó sẽ hiện Tên vừa sửa ( Tên ban đầu ), tức là tên vừa sửa thì dc hiển thị chính, còn tên ban đầu thì nó bị mờ đi và nằm trong ngoặc

jasmine_201

Địa chỉ mail thì làm gì có dấu hả bạn ?. Mình nhìn cái hình của bạn, thấy bạn đang điền địa chỉ mail có dấu kìa, chả có mal nào có dấu cả bạn ơi

visonvn

sặc máu, em có bít đấu, cái đó là do facebook nó điề chữ bộ, còn cái em cần là cái tên khác đè lên cái tên cũ

hongkieusa_93

Có ai biết đổi tên hiển thị không. bh k có mục đổi nữa rùi. chỉ được phép chọn những tên mà trước đó mình vừa đặt thui. hjx

luckiheo100

Cái tên bạn hỏi là cái tên ở sau đuôi trình duyệt trang cá nhân của bạn mà, đăng nhập thay thế email được đấy nhưng chỉ được viết không dấu thôi.

Có ai biết đổi tên hiển thị không. bh k có mục đổi nữa rùi. chỉ được phép chọn những tên mà trước đó mình vừa đặt thui. hjx 1 ng chỉ đổi tên được 5 lần thì phải @@

chik_chik312

fix được cái tên hiển thị trên FB thoai chứ cái bạn fix là tên đăng nhập để ý sẽ thấy có link .../Trần , bạn thấy đường link nào viết TV có dấu chưa

vào account setting. có 2 phần edit name và edit user name. cái tên mf hiển thị khi bạn comment là ở phần name (cái này có thể có dấu) còn cái user name là tên của trnag cá nhân của bạn facebook.com/user_name nên không có dấu đâu. hiểu chưa bợn trẻ. mà cái name chỉ được đổi 5 lần thôi nhé.

Baudier

vào account setting. có 2 phần edit name và edit user name. cái tên mf hiển thị khi bạn comment là ở phần name (cái này có thể có dấu) còn cái user name là tên của trnag cá nhân của bạn facebook.com/user_name nên không có dấu đâu. hiểu chưa bợn trẻ. mà cái name chỉ được đổi 5 lần thôi nhé. Thank bạn, thanks bạn nhìu

dungnew

1 ng chỉ đổi tên được 5 lần thì phải @@ uh đúng rùi đó. bh k đổi được nữa r

Các chủ đề có liên quan khác