Phần mềm hữu ích với Internet
By racroiso1
By dothanhphuc_1992
#524145 dùng trình duyệt firefox vào khu vương trên mây nếu nó hiện ra cái bảng adobe flash player setting . bị cứng đơi tạm thời (gian) bạn tắc firefox. bạn dùng internet exphorer vào khu vường trên mây khi nó hiện ra bảng abobe flash player setting bạn bấm chuột phải chọn settings . chỉnh thanh local storage lên 1Mb hoat 10Mb ròi bấm ok...vậy là chơi vô tư nhé
By socola_chua2000
#524163 dùng trình duyệt firefox vào khu vương trên mây nếu nó hiện ra cái bảng adobe flash player setting . bị cứng đơi tạm thời (gian) bạn tắc firefox. bạn dùng internet exphorer vào khu vường trên mây khi nó hiện ra bảng abobe flash player setting bạn bấm chuột phải chọn settings . chỉnh thanh local storage lên 1Mb hoat 10Mb ròi bấm ok...vậy là chơi vô tư nhé mình hiện đang xài Linux ! mính vừa thử cách của các bạn rùi nhưng vẫn không được

pó tay lun ! Linux mình xài filefox
By strawberry_shortcake2702
#524164 cách bấm tab nhjều lần rụ bấm enter của bạn coolpc thật tuyệt cú vợ. thank bạn rất nhjù!!!!!!!!

、Merry 、 ☆

•☆\•\☆\、*

、•\Christmas

\、*•\☆\、

... 。 _::_______ ★。

☆/_________/\ 。

........|画_画|_'|☆。

↑↑_↑↑_↑↑_↑↑_↑↑

Giáng Sinh* an

lành, 。ấm áp,

。hạnh phúc,。

yêu thương...!。
By duc_chung_2571990
#524431 bac nao chi em cach tat adobe .. settings voi , em cung bi cai bang~ do , tick allow hay bam Tab j cung khong dc , lam sao bay gio , giup em voii

---------- Bài thêm lúc 13:37 ---------- Bài trước là lúc 13:34 ----------

ai giup em cach tat bang~ adobe...settings voi , cac bac chi bam Tab em bam thu~ cung không an thua j , bay h con cach nao khac de tat no khong , cạ bang~ no cu tro tro ra
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym