Phần mềm hữu ích với Internet
By zenie_love
#523684 em mới tậu ezcom vinaphone mà lên mạng tìm các phá băng thông mức cước không giới hạn khó quá. các cao thủ có thể chỉ giáo giùm em được không. Thank rất nhiều

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By synyoen
#523693 Chuyển sang mobifone dùng đi bạn ơi:

Để dùng max băng thông gói MIU mobifone bạn chỉ cần đăng ký gói MIU hay gói MIU của bạn chưa hết 400Mb miễn phí.

Vào công cụ hay cài đặt trên giao diện Dcom để thay đổi APN

Access Point Name: m-i090

lưu rồi khởi động lại là tha hồ dùng 3g free
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Blog Tâm sự:
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
By pig_lovely
#523758 cách free Vinaphone (Cho những bạn có thể Roaming từ Vina sang Mobi)

Chỉ cần sim vina còn tiền tài khoản chính, thay đổi

rồi Roaming sang Mobi là không trừ tài khoản, Down vô tư đê
By phuongkutehot_shockchanh
#523799 roaming là sao bác Tức là bạn đang dùng sim Mobi nhưng chuyển qua dùng sóng Vina và ngược lại. 2 mạng Mobi, Vina bắt tay nhau mà. Thường thì chỗ nào sóng yếu thì sẽ tự động chuyển sang mạng có sóng mạnh hơn còn nếu KẾT thì Bạn vào chế độ tìm kiếm và đăng ký thủ công rồi chọn mạng sử dụng.
By Bi_Yo
#523814 Tức là bạn đang dùng sim Mobi nhưng chuyển qua dùng sóng Vina và ngược lại. 2 mạng Mobi, Vina bắt tay nhau mà. Thường thì chỗ nào sóng yếu thì sẽ tự động chuyển sang mạng có sóng mạnh hơn còn nếu KẾT thì Bạn vào chế độ tìm kiếm và đăng ký thủ công rồi chọn mạng sử dụng. chỉ dẫn cái đi
By muabuon2307
#523850 Chuyển sang mobifone dùng đi bạn ơi:

Để dùng max băng thông gói MIU mobifone bạn chỉ cần đăng ký gói MIU hay gói MIU của bạn chưa hết 400Mb miễn phí.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! gói đó mấy tiền và 3g free là tốc độ nhiêu ?
By sunshine_wind
#523872 Chuyển sang mobifone dùng đi bạn ơi:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! gói đó mấy tiền và 3g free là tốc độ nhiêu ?
By moneyandlove_you_choncainao
#523884 Nói thật là các bạn ngu Vl ra..share trong inbox thì không share.toàn nói ở ngoài thế này nó fix cho thì lại mếu! không hiểu các bạn nghĩ gì nữa! thiểu năng...bực cả mình! lần sau share trong inbox ý nhé
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online