Phần mềm hữu ích với Internet
By Brittain
#523576 Bạn này nói sai rồi, hiên nay Intel nó vậy đó, Máy bạn là card NVIDIA rời, nhưng khi cài chỉ hiện Intel, khi cần nó sẽ tự động chuyển sang NVIDIA cho bạn...còn về vấn đề chơi game mà FPS thấp..là do bạn đang xài LAP, cái này rất nhiều người cũng thắc mắc rồi..nhưng nếu muốn chơi game.., tốt nhất bạn nên sắm cho mình 1 bộ PC! ý bạn nói là lúc nào chơi game thì Nvidia nó chuyển sang hả? thế tại sao chơi đột kích nó lại không chuyển...chơi card 4 triệu mà còn kém 1 bộ PC của bạn à so sánh máy tính bạn chắc gì = được cái latop của bạn ý

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By bexinh_betaplove2008
#523593 ý bạn nói là lúc nào chơi game thì Nvidia nó chuyển sang hả? thế tại sao chơi đột kích nó lại không chuyển...chơi card 4 triệu mà còn kém 1 bộ PC của bạn à so sánh máy tính bạn chắc gì = được cái latop của bạn ý bạn này nói đúng rồi, hồi đầu mới mua laptop thì FPS của mình tận hơn 200 cơ, giờ không hiểu tại sao, chắc là do mới cài windows chưa update driver @@
Blog Tâm sự:
  • Vợ tôi đã đúng khi quyết định giữ lại thai nhi | 01:02 ...
  • Có nên cưới khi anh trai của người yêu mắc bệnh tâm thần | 02:02 ...
  • Không cam lòng buông tay để chồng về với vợ cũ | 02:02 ...
  • Tôi từng tự tử vì bị bạn trai coi là nô lệ tình dục | 03:02 ...
  • Tôi sợ mình là cái bóng thay thế cho tình đầu của anh | 04:02 ...
  • Với anh, em chỉ là người đàn bà dự bị | 02:02 ...
By leopuzz
#523640 bạn thử xem vào Đột kích như thế này thì có max fps ko

mình vừa thử như bạn bảo nhưng vẫn thế, ah mình nhận ra hình như quạt của card rời có vấn đề, sờ bên hông máy thì quạt chạy không khỏe lắm :-|
By tutranviet
#523657 theo thông tin tất cả người nói về máy tính của bạn thì mình được biết là máy tính của bạn chưa nhận đủ 2 driver cho card on và card rời...cứ lên trang chủ Dell mà download thôi bạn à
By caukia2tek
#523660 theo thông tin tất cả người nói về máy tính của bạn thì mình được biết là máy tính của bạn chưa nhận đủ 2 driver cho card on và card rời...cứ lên trang chủ Dell mà download thôi bạn à ok mình thử cài lại xem sao
By co_phu_thuy_nho258
#523680 có thật là máy em có cái này ko? NVIDIA GeForce GT 525M

nếu có thì cài driver cho nó, còn không có thì chấp nhận số phận đi, máy em chỉ có card xem phim HD thôi

cái này thể hiện NVIDIA GeForce GT 525M và máy tính chưa đồng bộ với nhau này
ông này chém kinh.

Máy bạn có Optimus của Nv nên windows báo card tích hợp thui. Nhưng nếu khi vào game mà nó lại hỏi để dùng Card Nv thì vẫn bt. Còn nhìn đây thì Driver OK rùi. Có lẽ bạn nên xem lại những soft trong danh sách hoạt động = card rời của thằng Nv, bổ sung thêm CF.
By nhokcrazy_norules
#523692 ý bạn nói là lúc nào chơi game thì Nvidia nó chuyển sang hả? thế tại sao chơi đột kích nó lại không chuyển...chơi card 4 triệu mà còn kém 1 bộ PC của bạn à so sánh máy tính bạn chắc gì = được cái latop của bạn ý

Máy mình chỉ được có vậy, theo mình tìm hiểu thì được biết như thế...nó tự động chuyển, nên chưa chắc vào game nó vừa chuyển cho bạn đâu..
By keomut_abu

Máy mình chỉ được có vậy, theo mình tìm hiểu thì được biết như thế...nó tự động chuyển, nên chưa chắc vào game nó vừa chuyển cho bạn đâu.. mình vừa chỉnh phần Global Setting để chạy riêng CF vào card rời rồi mà vẫn thế
By luandon_bigben
#523707 1 là chọn chế độ tự chuyển của NVIDIA để tiết kiệm điện còn không thì ép nó dùng NVIDIA luôn cũng được, bạn vào NVIDIA control panel mà chỉnh. Còn máy bạn FPS thấp là do đang chạy nhiều ứng dụng với services ẩn mà bạn không thấy được nên nó chậm, bạn cài lại windows rồi update driver, mới nhất là ok.
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online