Thunder

Chắc chắn cách này vừa có nhiều người biết nhưng mình vẫn xin viết bài chỉ dẫn cho những bạn chưa biết và đang gặp khó khăn trong chuyện download trên up.4share.vn, khó khăn trong chuyện dùng chung acc vip nhưng không còn dung lượng down trong ngày nữa....

Công cụ cần có:
1. Tool 4 share, các bạn down tại đây
2. Acc vip 4share (chỉ cần là vip, không quan tâm còn dung lượng down trong ngày hay không)

Và sau đây mình xin đi vào chi tiết:

Đầu tiên các bạn mở tool 4share lên và đăng nhập đúng ID và pass (như hình dưới):

Sau khi đăng nhập thành công các bạn đăng xuất ra

rồi tiếp tục đăng nhập lại nhưng lần này pass bạn gõ bừa nhé để nó hiện ra như sau:

Bước tiếp theo các bạn lấy link 4share cần download:

Rồi mở tool 4share lên như hình dưới:

Và.....ngồi đợi down về thôi

Cuối cùng, bạn nào thấy hay thì thanks động viên mình nhé.

Mình mong bài này có ích cho các bạn. Chúc các bạn vui vẻ.

thuyvanphan

cũng khá hay đấy , thanks thằng em Hay thì kick vào Thank nhé. Mà bao nhiêu tuổi dám xưng anh thế ^ ^

Shiri_Huang

Bác cho em hỏi tài khoản hết hạn có dùng cách này được không? Mình chưa test, bạn nào có tk vip hết hạn test thử xem

jen_blue

mấy cái giây đầu, lúc nào mạng chả khủng Đương nhiên mấy giây đầu tốc độ khủng, đây là mình down ở cơ quan, trung bình 1,5Mb-2 Mb/s. Đảm bảo dùng cách này tốc độ down max speed với đường truyền mà bạn đang sử dụng

Yves

dùng cái 4shared tool này hình như nếu đăng nhập không thành công thì bị lock nick hay sao đó mà!mình chưa test, bạn nào test rồi cho ý kiến thử đi

laclongquan

cái này trong box Chia sẻ Acc có rồi mà bạn. Acc của bạn cũng share trong đó rùi. Dú sao thì cũng thanks

Dagoberto

cái này trong box Chia sẻ Acc có rồi mà bạn. Acc của bạn cũng share trong đó rùi. Dú sao thì cũng thanks uh. acc mình share nhưng nó hết dung lượng down nên mình chỉ dẫn thêm cách này cho tất cả người. Sẽ giúp ích cho những ai chưa biết. Ai biết rồi thì có kinh nghiệm gì sẻ chia thêm.

fuck_me

cái này mình mới biết vài hôm trước, bên topic share acc 4share cũng hướng dẫn

Cái này nếu máy có ip tĩnh thì 1 lần được mãi , nhưng nếu là ip động thì cứ 1, 2 ngày lại làm lại 1 lần , đồng nghĩa với chuyện nếu acc hết vip thì cũng không còn dùng cách này được nữa ...!

milo_buffo

uh. acc mình share nhưng nó hết dung lượng down nên mình chỉ dẫn thêm cách này cho tất cả người. Sẽ giúp ích cho những ai chưa biết. Ai biết rồi thì có kinh nghiệm gì sẻ chia thêm. ý bạn là dành cho acc vip đăng nhập hay acc free

Các chủ đề có liên quan khác