q_thangdhkt

trong box girl xinh đẹp có rất nhiều hình ảnh đẹp của mấy em, mình muốn dowload tất cả các hình trong đó bằng IDM như thế nào, click từng hình rồi save lại thì lâu quá. Mấy pro vào giúp đỡ mình nha, yêu tất cả người

Sloane

7quá dễ , vô trang cần down hình , chuột phải, chọn Download all link with IDM, hiện ra cái bảng, chọn Hide HTML, bỏ chọn Hide image, đợi 1 chút, hiện ra link hình, chọn file cần down (nên chọn file JPG và có địa chỉ không phải của VNZ)

lop9c0708_pro

Bạn vừa load dc trang web rồi thì cần quái j phải dùng IDM để down cho mất công hả bạn.

Bạn Save trang đó lại. vd: trang bạn lưu là Hot girl.html, ở ổ C thì vào ổ C nó sẽ hiện ra 1 file html và 1 thư mục nguồn của nó Hot_girl_files, bạn vào thư mục này và lấy ảnh ra.

dieuthao94

3 Bạn vừa load dc trang web rồi thì cần quái j phải dùng IDM để down cho mất công hả bạn.

Bạn Save trang đó lại. vd: trang bạn lưu là Hot girl.html, ở ổ C thì vào ổ C nó sẽ hiện ra 1 file html và 1 thư mục nguồn của nó Hot_girl_files, bạn vào thư mục này và lấy ảnh ra. đó là dành cho mấy trang ít hình, có trang kia mấy trăm cái hình, ngồi đợi load xong cũng mỏi mòn, tải hết trang đó cũng đuối, thà tự chọn hình mình muốn down về, còn hơn tải dư mấy cái gif, hình chữ kí của người ta. tui nói vầy có đúng không ???

Bạn nhầm rồi, nếu không load hết trang thì làm j IDM có link mà bắt hả? Hay ý bạn là mấy trang mà nhiều hình thì chờ nó load được mấy cái cơ bản thì Stop lại rồi dùng IDM down ??? Với lại mình chưa thấy trang nào chứa cả trăm hình cả, bất cứ trang web nào chứa nhiều hình cũng chia thành từng nhóm theo chủ đề, tag,... Còn các trang do các mem post lên thì họ ngu j post 1 lần mấy trăm hình, post nhiều lần dc thank nhiều lần có sướng hơn

.

Mình nói có trang có cả trăm hình thì hơi quá, nhưng quả thật có trang có quá nhiều hình, cái topic Tổng hợp girl xinh của huuthuy1, có 1 con nhỏ thôi mà quá trời hình. Mình load không xong mới xài IDM để down hết về coi. Mình cũng thử cách của bạn rồi, down bằng trình duyệt lâu dã man, nên mới dám phê bình bài của bạn. Thôi, không cãi nhau nữa, chỉ vì 1 chuyện nhỏ mà làm mất hòa khí, quả thiệt không phải.

quynhtramqx

vào IDM chọn mục option--> file types--> gõ thêm vào đó .JPG ok sau đó ấn F5 để load lại Website bạn đg xem... IDM sẽ tự động bắt link ảnh cho bạn dow

làm tương tự vs các file khác ( chẳng hạn file flash .SWF)

Twrgadarn

Mình có link kia mà không biết down cả quyển sách đó về. Bro nào biết cách down chỉ cho mình với

thaogau1278

đó là dành cho mấy trang ít hình, có trang kia mấy trăm cái hình, ngồi đợi load xong cũng mỏi mòn, tải hết trang đó cũng đuối, thà tự chọn hình mình muốn down về, còn hơn tải dư mấy cái gif, hình chữ kí của người ta. tui nói vầy có đúng không ??? Bạn nhầm rồi, nếu không load hết trang thì làm j IDM có link mà bắt hả? Hay ý bạn là mấy trang mà nhiều hình thì chờ nó load được mấy cái cơ bản thì Stop lại rồi dùng IDM down ??? Với lại mình chưa thấy trang nào chứa cả trăm hình cả, bất cứ trang web nào chứa nhiều hình cũng chia thành từng nhóm theo chủ đề, tag,... Còn các trang do các mem post lên thì họ ngu j post 1 lần mấy trăm hình, post nhiều lần dc thank nhiều lần có sướng hơn.

Elgine

Mình muốn down từ trang myyogaonline.com nhưng không thấy IDM hỗ trợ. Ai có thể chỉ mình được không

VD như cái link này nè

over_like_1990

Mình muốn down từ trang myyogaonline.com nhưng không thấy IDM hỗ trợ. Ai có thể chỉ mình được không

VD như cái link này nè

vit_tiny

VD như cái link này nè bạn tải trình duyệt Mathon về cài lên và vào lại nhé!

hay orbit downloader

Các chủ đề có liên quan khác