Phần mềm hữu ích với Internet
By huongduong_khoesac
#515416 Mình thì thấy cách thay đổi file host vẫn dễ làm hơn, chắc tại do làm quen nên thấy vậy! À, cái nè rắc rối ở vụ cứ khoảng 30 ngày lại phải chạy CCleaner 1 lần!
By DT2_VIP
#515417 Mình thì thấy cách thay đổi file host vẫn dễ làm hơn, chắc tại do làm quen nên thấy vậy! À, cái nè rắc rối ở vụ cứ khoảng 30 ngày lại phải chạy CCleaner 1 lần! khiếp . 30 ngày chạy CC 1 lần mà thấy rắc rối @@ mất 1 phút thôi mà . Cách này mới , rất hay. không cần nhưng vẫn thanks về sự khám phá của you
By Ponnie_Jinnie
#515418 À, hồi giờ dùng IDM không để ý cái này, có ai dùng trial mà update được không ta, do hồi giờ cứ cài IDM là Cr-ack liền nên chưa thử cái này. Nếu mà update được thì còn gì phải chê cách này nhỉ
By trieuthimaitrang
#515426 À, hồi giờ dùng IDM không để ý cái này, có ai dùng trial mà update được không ta, do hồi giờ cứ cài IDM là Cr-ack liền nên chưa thử cái này. Nếu mà update được thì còn gì phải chê cách này nhỉ update thoải mái update xong chạy cclean để xóa file reg là ok nếu xuyên quét reg thì xài thử dài dài luôn

thanks bác,iem mới biết vụ này,khỏi mất công Cr-ack mệt! có gì đâu biết thì post cho anh em đỡ mất công với lại được update nữa khỏi phải chỉnh sữa file host hay patch lại từ đầu cho khỏi phiền phức nếu xuyên quét reg thì xài thử dài dài luôn

Mình thì thấy cách thay đổi file host vẫn dễ làm hơn, chắc tại do làm quen nên thấy vậy! À, cái nè rắc rối ở vụ cứ khoảng 30 ngày lại phải chạy CCleaner 1 lần! Theo bạn thời (gian) gian mình quét reg với xóa và vào my conputer vào ổ đỉa vào window/system để chỉnh sữa file host cái nào tốn thời (gian) gian hơn ,quét reg nó vừa xóa file reg vừa quét reg hệ thống giúp ổn định máy tính tránh gây phiền phức khi sử dụng 1 công nhiều chuyện mà
By nt_phong1553
#515428 silent cho rồi làm cái này phải làm lại nhiều lần silent thì cũng okies thôi nhưng để nén lại làm silent thì thời (gian) gian đó với quét reg theo bác cái nào tiện hơn....
By Zhou
#515431 Cách này áp dụng các phần mềm khác được không chủ thớt

vd:cfosspeed, NIS, KIS cái này thì chưa test để khi nào test có kết quả mình sẽ inbox cho bác nhé...

Thử cho thằng ku IDM của mình xem sao thử cho mình biết kết quả nhé có cách thử nhanh chóng nè đầu tiên cài đặt idm ngày hôm nay sau đó quét reg rồi chỉnh tới 7 ngày sau là biết liền.....
Kết nối đề xuất: