Phần mềm hữu ích với Internet
By juariaii
#514820 Chắc hẳn các bạn vừa biết tới CCleaner.Hôm nay tui sẽ chỉ dẫn dùng nó để Cr-ack IDM mà không cần patch hay đăng kí ảo ip thông qua host để tránh những khả năng do nhiễm virut máy tính gây.
+Đầu tiên các bạn khởi động CCleaner nhấn vào phân quét Registry và quét
+Sau đó các bạn sẽ thấy được 1 Registry bị quá hạn

+ các bạn nhấn sửa vấn đề

+Nó sẽ xóa Reg đăng kí của idm

Lưu ý:Chỉ xài được khi IDM chưa thông báo đăng kí còn làm không được nữa thì nhấn dọn rác để quét rác và làm lại đây không phải là cách đăng kí idm toàn diện nó vẫn trong quá trình dùng thử nhưng thời (gian) gian bắt đăng kí sẽ dài hơn thông thường của nó và phụ thuộc vào nếu chúng ta thường xuyên quét reg bằng cclean thì nó sẽ không hiện bảng bắt buộc đăng kí.Chúc vui Thank vừa xem
Một Điều Này Nữa Là Có Thể Update Thoải Mái Sau Đó Làm Lại Các Bước Trên Là Có Thể Tận Hưởng Phiên Bản Mới
Còn đây là link CCleaner
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Nhớ copy rồi dán trực tiếp vào thanh địa chỉ

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By twinkle_love_93
By muathuvang2456
#515409 cách hay, không phải lằng nhằng như các kiểu khác uhm thank vừa tín dụng

hơi lằng nhằng xíu nhưng vừa tesst ô sờ kê tuy hơi lằng nhằng nhưng cũng hiệu quả đó bác....
By datinh_hoanganh171
#515412 Cách này cũng hay ta , để mình thử xem sao, thế phải thực hiện trước trong thời (gian) gian còn dùng thử à, nếu hết hạn thì phải gỡ ra cài lại từ đầu à
By Achazyahu
#515415 xoá file reg đi là ok nhưng đăng kí thì không được

Nhờ bác chủ thớt nói rõ hơn hơn cho anh em tiếp thu Thank bác vừa góp ý mình sẽ thêm rõ hơn này vào để anh em dễ hiểu hơn

xoá là lai có 30 ngày trial hả bạn tạm hiểu là vậy đó bạn nghĩa là bạn rảnh rỗi thì quét reg 1 lần = cclean là bạn có thể tiếp tục kéo dài thời (gian) gian dùng thử đó

Cách này cũng hay ta , để mình thử xem sao, thế phải thực hiện trước trong thời (gian) gian còn dùng thử à, nếu hết hạn thì phải gỡ ra cài lại từ đầu à đúng vậy nó hiện rồi là gỡ cài lại hơi phiền tốt nhất quét reg 1 công nhiều việc..
Kết nối đề xuất: