Phần mềm hữu ích với Internet
By thienduong_khongtinhyeu34
#514817 các bạn ơi, giúp em với, có nhiều video trên you tube, em đang rất rất cần down về để học! mà sao chỉ vài video thì idm bắt được, còn phần lớn khi nhấn vào biểu tượng down bằng idm thì báo dung lượng chỉ là 1.69Mb trong khi đoạn video rất dài! down về không mở lên được!

ví dụ như đoạn clip này đây, idm của em bắt lên chỉ thấy có 1.69 mb!

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

làm ơn chỉ em cách down với, kiến thức tin học em rất hạn chế!

em Thank mấy bác trước nha, thanks nhiều!

By nguyenngocthanh021991
#515456 video bạn muốn down là loại nào.trên youtube thường là FLV và MP4.bạn vào mục option/file type. thêm vào FLV và MP4 xem.tốt nhất bạn nên cài IDM bản mới nhất.!có gì bạn nói rõ hơn để mình xem có thể giúp bạn được không nhé!!
By Dacian
#515457 các bạn ơi, giúp em với, có nhiều video trên you tube, em đang rất rất cần down về để học! mà sao chỉ vài video thì idm bắt được, còn phần lớn khi nhấn vào biểu tượng down bằng idm thì báo dung lượng chỉ là 1.69Mb trong khi đoạn video rất dài! down về không mở lên được!

ví dụ như đoạn clip này đây, idm của em bắt lên chỉ thấy có 1.69 mb!

làm ơn chỉ em cách down với, kiến thức tin học em rất hạn chế!

em Thank mấy bác trước nha, thanks nhiều!

Thử cái này coi
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! hay addon cho gg

Video hd

By musvn_fanleague
#515463 thật sự mình không biết nữa, nhưng mà idm chỉ hiện 1.69mb ! mình chả hiểu tại nữa! Thank mấy bạn nhiều lắm

---------- Bài thêm lúc 17:24 ---------- Bài trước là lúc 17:20 ----------

video bạn muốn down là loại nào.trên youtube thường là FLV và MP4.bạn vào mục option/file type. thêm vào FLV và MP4 xem.tốt nhất bạn nên cài IDM bản mới nhất.!có gì bạn nói rõ hơn để mình xem có thể giúp bạn được không nhé!! hihi, đúng rồi, mình đánh thêm flv vào thì hiện đủ dung lượng rồi! ra là thế, có lẽ tại bản idm mình củ quá mà chưa chịu thay phiên bản mới! Thank bạn nhiều lắm, vậy mà mình lục hoài không ra! hixhix
By MacIntosh
#515468 Cài đặt IDM + Web Browser + Flash mới nhất đi bạn.

Đảm bảo không có lỗi ấy nữa đâu.
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội